Góp ý Nhiệm vụ hàng ngày: Khám phá lục địa MU

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chichchich, 9/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Admin đã tạo cho a e sân chơi free.giải trí chứ không phải trục lợi này nọ.ở đây sinh viên học sinh công chức vẫn chơi.đại đa số. 1 số a e rảnh ko làm thì chơi game kiếm tiền.bây h moĩi ngày 2 tỷ không phait sướng sao. Đỡ phải lo ngay ngay.đỡ phải ks.ở cái mu ss10nay còn nhiều cái khám phá.ngày nào cung mt mt không biết gì ngoài cày cày.cày miết cũng chán.nên nghỉ game rồi.

2. langtupt

langtupt Cư Dân

Bó tay admin muốn sửa thế nào thì sửa, nãy mới 2 tỷ exp MT vừa làm tới nv 15 xuống còn 1 tỷ :))

3. nhận nhệm vụ 2 đánh mãi ko ra :))

4. Thế này ai chưa có MT , làm 1 ngày lên đc bn lv MT nhỉ . Giờ chợ ảo bán EXP MT đói mốc mồm chả ai thèm mua rồi

5. :)) ngon 1 triệu

6. tiên sư mấy thằng thất đức ích kỷ kêu ca giờ ad lại fix mất 1tỷ exp rồi. cái *** gì cũng kêu có lợi cho gamer cũng kêu. kêu cái mả bố chúng m à. mấy thằng óc tôm não chó. ăn cớm *** ăn cứ thích ăn ***. sướng *** biết hưởng.cứ thích tự làm khổ mình. xl hơi bức xúc những thành phần óc chó. sory all. sory ad ~o)

Thành Chung thích bài này.
  7. Trẻ trâu nó vừa thôi , t cũng mới chơi lại MU nhưng những ng max MT cung xphair bỏ bn tiền để nạp cash , mua bàu tăng exp , pet , ring các kiểu
    Xin hỏi là bạn ngu bẩm sinh hay có tập luyện thế ?

8. Mình thấy cái này cũng hay , vì để hạn chế afk cày MT 24/24 nhưng mà thế này những ng max MT bỏ tiền ra hơi thiệt chút xíu nhỉ . Làm nv này cũng trải nghiệm đến tất cả các map , đánh các quái của MU mà có khi nhiều ng chưa bao giờ đặt chân đến những vùng đó . ADMIN fixx mối ngày ra một quái ở các map khác nhau thì hay hơn , ngày nào cũng chỉ đánh 15 loại quái ở 15 map đó thì hơi nhàm chán . 1 tỉ exp 1 ngày thì 1 tuàn đc có 7 tỉ , cũng hợp lý . Mình cày hộc shit 2-3 tuần nay mà mãi mới đc có 15 tỉ :)) , đấy là 24 /24 full buff :)

9. óc cón cho lên tiếng à :))

10. khỏi làm cho khoẻ^^

11. Tesdy

Tesdy Hiệp Sĩ

Có ai xong rồi mà ko nhận exp như em kooooooo :(

12. Mình hỏi bạn. vì lợi ích sau này hay vì 3 đồng bạc MT trước mắt ,hơn kém nhau bnhieu đâu 1 2k bạc. rảnh hơn nhàn hơn ko muốn lại làm khổ tất cả AE. sau này ngồi khóc và cứ mua bùa lak afk MT 24/24 ak :)

13. hí ha hí hửng 2 tỷ exp MT. giờ xong rồi nhận đc 1 tỷ :!!

14. Tesdy

Tesdy Hiệp Sĩ

Bác còn nhận đc em báo nvu hoàn thành =)) xong ko thấy gì :(

15. Bấm x đi để kết thúc và nhận thưởng

16. Sao còn có 1 tỷ thế này :'( Chắc AD sợ ae max MT ko có việc gì làm đây mà. Nhưng mà cũng ngon rồi lên được gần 4 lv MT \:D/

17. Tesdy

Tesdy Hiệp Sĩ

Em làm xong nvu 15 rồi nó báo đã hoàn thành đâu thấy gì đâu :(

18. Vc sao làm xong rồi mà không thấy tí Ẽp MT nào vậy?

19. Tesdy

Tesdy Hiệp Sĩ

@GangterMU ADM xem hộ sao em làm xong 30p rồi ko nhận đc thế ạ :( báo ngoài web đã hoàn thành r mà

20. Click " X " để kết thúc nhiệm vụ và nhận thưởng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi