Góp ý Nhiệm vụ hàng ngày: Khám phá lục địa MU

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chichchich, 9/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào gens chưa

2. chẳng hạn như rải đều cả hàng cuối map với mấy con lẻ xung quanh cho người khác đánh chứ nó hiện ra 1 toạ độ bọn nào có xe nó ks hết
    cái này bất công quá

3. Đệch , xác định phải trâu damage to , có đồ mới làm đc nv 15 chứ k phải đùa đâu . ELF chiến của em mới chơi , RS 12x , MT 5x , bộ ex cùi +0 4GST , wing 2 omo mà đến nv 11-12 đã vật lắm rồi , đánh quái rakion còn móc mồm chứ nói gì arena cái cuối ks sao nổi đây . Ai yếu chấp nhận nv 13 thôi :)) , 500k exp

4. làm mấy nv thì thấy các nv lúc thì 3 cái,lúc 5 cái,lúc 6 7 cái,chắc tuỳ từng người

5. 7 cái mà săn con nữ hoàng ong hay phl thì há mồm quá

6. có pt thì k vào đc,mà chưa vào gens cũng k đc :))

7. Sir.bệu

Sir.bệu Hiệp Sĩ

@GangterMU xem kiểm tra giúp em với. Nhiệm vụ hoàn thành lúc 6h50 và đến bây h vẫn ko nhận đc 1 tỉ ẽxp MT. Ngoài web cũng báo nhiệm vụ hoàn thành hết rồi ạ.

8. Trước giờ em luôn kính trọng đội ngũ BQT + luôn đồng ý,tin tưởng mọi qd của ad, Nhưng thật sự dạo này thấy BQT ko còn quan tâm đến góp ý của game thủ , các anh có không sửa được lỗi hoặc không muốn sửa thì các anh cũng phải cho member của mình câu trả lời chứ . Hiện tại thì mảng lấy mã ưu tiên + mã đổi số đt + mã rao bán account gần như tê liệt 100% , mà muốn bán mt + bán account được giá thì ngày nào cũng phải cắm đuổi top,thật sự quá phiền + bất tiện. Kính mong admin lắng nghe góp ý của game thủ của mình . em xin cám ơn @GangterMU @ViperMUHN @fantasymc

9. Mong ad sớm fix lỗi

10. k kẹt để m hút hết mấy em him em medusa nhà ta nuôi à :V kiki hào ml

11. tranh sv 3 và 10 ra bạn nhé

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Nhiệm vụ 14,15 bạn cân nhắc để hoàn thành. Nhiệm vụ cuối là dành cho thành viên Pro 1 tí rồi.

13. Yugi kun

Yugi kun Tân Thủ

cho vô stadium event luôn admin ơi , mình đi làm về , miss arena làm 14 nv kia bỏ không luôn :((

14. đã có câu trả lời cho các thím rồi nhé. không pro 1 tí thì...quên cái mùa xuân ấy đi\:D/

15. Sir.bệu

Sir.bệu Hiệp Sĩ

Sao đến h này em vẫn chưa nhận đc ẽxp MT :((

16. chungunlion

chungunlion Hiệp Sĩ

trước khi nhận và làm nv mìh cần đi hết các phó bản ạ.exp>stadium>blood>devil???
    đi hết 3 lần phó bản exp ạ??
    cảm ơn!!!

17. GT fix lại cách cộng dồn MT đi. em thấy đến max là ngừng thôi, để vượt không hay lắm

18. Sao bị chỉnh 2t thanh 1 tỷ mt ah

19. Nhiệm vụ 15 vào map vua phang ong chúa có rơi không nhỉ ae.hay chi arena thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi