Thắc mắc NHIỆM VỤ KHÁM PHÁ MU ( BẤT CẬP )

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tran Binh, 8/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hư cấu

2. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Không có gì hư cấu, nêu admin chịu vào group này, tui có thể liệt kê 4 cái account của 3 đứa tui đang chơi từ thứ 7 đến giờ làm đều đặn nhiệm vụ 15, ngày hôm nay và hôm nay tụi tui có làm nhiệm vụ 13, đều chẳng có tí exp MT nào. Có điều ko hiểu admin làm gì mà im lặng trong khi anh em thì tìm muốn chết. Còn nếu ông làm mà nhân được còn tụi tui ko được đó cũng là vấn đề cần admin lên tiếng phát....

hunglslsls thích bài này.
  3. tối nay làm nv 15 có đk exp ko trantheky? mình h` ko biết tình hình như thế nào nên cũng ko dám làm ae hôm nay ai đã làm trả lơi giúp mình cái

4. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

tối nay thì tôi ko rõ, nhưng sáng nay lúc 10h5p tôi có làm cho 1 nich nhiệm vụ 15 và trả quest thì tình hình vẫn vậy. Thấy ko gì thay đổi nên gác acc

5. t ko làm đến nv 15, chỉ làm đến nv 13 rồi nhận 500tr mt, vẫn nhận đc bt. còn acc khác, làm nv 15 mà ko nhận đc mt, thấy cũng kỳ, acc nhận đc rs 19x lần nha, acc ko nhận đc thì max top.

6. nghe có vẻ nản nhỉ.tình hình có j mới nhớ thông báo lên đây cho ae nhé cậu.

7. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

vậy là các account max top bị Admin chặn nhiệm vụ rồi :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

8. hoang mang quá :(

9. Acc t có max TOP đâu mà vẫn éo đc tí MT nào.

10. ĐỢi chờ là hạnh Phúc :D

11. mình vẫn làm bt và vẫn nhận đc mt mà.

12. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Anh em nào làm nhiệm vụ 13 hoặc 15 với acc top hoac reset lơn hơn 280 lần hôm nay rồi update status với!

13. mới vừa làm quest 13 cho con dw 238rs 255mt xong
    vô nhật ký gd thậm chí còn ko thấy dòng trả thưởng "+1tr zen Thưởng nhiệm vụ expMT" từ admin nữa =.=

14. vẫn chưa nhận đc exp à ae

15. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Tình hình có gì sáng sủa không anh em, update phát nào để tối nay về biết nên dành 1 tiếng làm nhieemj vụ hay đi múa cột.

16. múa cột đi cho nó lành, mọi hôm làm xong vô lịch sử thấy có trả thưởng vô game ko có exp
    còn hồi 12h37p trưa nay trả 13nv còn ko thấy lịch sử trả thưởng từ admin nữa =))

17. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Mà sao chẳng biết admin dạo này đi sóc lọ ở đâu mà để hàng họ lỗi quá chừng, anh em gào thét cũng chẳng buồn vô comment luôn.

18. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Cập nhật để a e nắm tình hình: Mình mới làm nhiệm vụ cho 1 nich reset 278 lần, trả quest ở nhiệm vụ 13 để thử xem có mút được 500tr exp ko. Thì được kết quả là ko có gì nhé, ngay cả trên web chỗ history cũng ko có cái gì hết luôn.

19. uh y chang mình rồi, đoán là ad khóa cái trả thưởng exp master rồi thôi nghỉ khỏi làm.

20. [​IMG]
    vẫn nhận đc bình thường

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi