Thắc mắc NHIỆM VỤ KHÁM PHÁ MU ( BẤT CẬP )

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tran Binh, 8/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 8h36, tôi đoán là ngày mai ông cũng tịt thôi chờ xem =))

2. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Nich này của bạn reset bao nhiêu lần rồi zậy?

3. cả server vương quyền chỉ có acc của thằng @cuoidiem123 là làm đk và nhận đk exp thôi.
    ps: ghét nhất cái thể loại bốc phét mà lúc nào cũng khẳng định mình đúng luôn.

4. chưa bạn ạ tối nay mình đã làm thử 3 acc mà chẳng đk j luôn.nản :(

5. chém gió ít thôi

6. ^^ bạn nhìn cái hình của mình coi, có đúng là nhận đc hay ko? có hình đoàng hoàng mà bạn cứ ảo tưởng cãi lại nhỉ?

7. @hunglslsls bgio bạn có thể câm cái mồm đc rồi nha.
    trước khi làm nv15
    sau khi làm xong nv15

hunglslsls thích bài này.
  8. Thêm cái này nữa cho bạn nín và cút cmm luôn.

hunglslsls thích bài này.
  9. Ồ vậy thì VKL rồi

10. Mà đề nghị ông chụp ảnh màn hình fai có cả tên nv,ngày tháng như ae vãn làm nhé.như vậy bằng chứng mới thuyết phục đk. Nhỡ đây là 2acc khác nhau thì sao? Cảm thấy hơi vô lý đây là lỗi chung tất cả ae đều bị từ max rs cho đến ko max mà ông lại nói vẫn làm và nhận đk exp bình thường thì hơi khó tin.tôi cũng làm thử chán chê rồi mà ko dk j,rất nhiều ae cũng như thế.hôm nay ông làm rồi chụp lại coi xem nào.fai có cả tên nv,ngày h nữa đấy xong rồi chụp luôn lại cả nhật ký bank để cho tất cả ae cùng xem nào.nếu thật sự mà acc ông làm nv mà vẫn đk exp MT bt từ adm thì tôi xin rút lại lời nói tối qua và xl ông nhưng ông fai đưa ra bằng chứng thật cụ thể.Go luck

11. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Reset thấp được mà, hình như dưới 200 lần thì vẫn được, nhưng max top và trên 200 lần reset là ko được nữa. Còn nếu bạn kia max top hoặc trên 200 lần vẫn được thì chỉ có thể nói là admin giới hạn số lượng điểm master nhận được khi làm nhiệm vụ.

12. thời gian rõ ràng nha =))

13. hôm nay làm thử vẫn không làm được

14. co' ai da lam va dung o nhiem vu 14 =10jewell chua a .

15. duongkimhai

duongkimhai Hiệp Sĩ

Mẹ mấy cai thăng GM.Chúng mày nói 1 câu xem nào.Lỗi thì bảo lỗi.CÒn ngưng NV khám phá hay như thế nào thì nói 1 câu cho anh em biết để anh em làm hay nghi cho đỡ mất thời gian

Hùng Chinh thích bài này.
  16. Venus2016

Venus2016 Cư Dân

17. trantheky

trantheky Hiệp Sĩ

Mới dùng acc tên TheKy reset 366 lần, vào làm nhiệm vụ 13 và trả quest trên web báo thành công, nhưng trong lịch sử giao dịch và ... chẳng được gì, admin xem sao có câu trả lời cho anh em phát.

18. 22h45 dis hàng loạt sau đó ko thể kết nối máy chủ mặc dù mạng bình thường, giờ đã vô dc mà lag vkl @@

19. t cũng bị dis mà ko hiểu vì sao.

20. thôi tối nay ngủ khỏe dạo shop thôi mà lâu lâu bấm 1 phát mấy giây mới hiện ra :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi