Nhìn lại quá khừ tương lai đang rộng mở

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi [bacnjnh], 3/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

Đến với Mu là niềm đam mê của nhiều người vì nó đơn giản và dễ hiếu dễ chơi và nó là sân chơi hót nhất với ai đã và đang gắn bó với Mu nhất là Mu Bá Vương .Theo tôi biểt MU thì có rất và tôi cũng chơi rất nhiều MU nhất là MU Hn chơi từ khi mới xuất hiện (tầm tháng 6/2003) và khi đến với Bá Vương tôi lại cảm nhận khác về Mu này ,có lẽ do đôi ngũ Mod và GM nhiệt tình trách nhiệm cao, tạo cho anh em nhiều niềm tin và đường lối quản lý đã đc thay đổi đã bỏ qua những gì yếu kém và kèm theo nó là những sách lược tiên tiến làm cho nhân vật game có nhiều tinh năng ,hình ảnh xinh động , sự thay đổi đó làm lên 1 Bá Vương Hùng mạnh.Tôi tin chắc rằng Bá Vương ko xa nữa sẽ lại tạo lên 1 tên tuổi có lẽ sẽ tiến xa hơn cả MU HN và 1 phần nữa để mu Bà Vương phát triển đó cũng nhờ suuj góp công của các thành viên trong game Mong rằng ai cũng như mình sẽ góp phần làm cho Bv ngày càng hùng mạnh hơn=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> Even kìa chuẩn bị nào các bạn

2. công nhận bác phát biểu hay :)

3. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Văn ở đâu thế . Tốt nghiệp mẫu giáo lớn mà cũng viết đc như này ak =))=))=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi