Nhiệt liệt chào Mod Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 17/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Kể từ ngày hôm nay an81dhp sẽ trở thành Mod của diễn đàn Bá Vương chúng ta. Mong rằng an81dhp sẽ hoạt động tốt , đóng góp vào thành công chung của Bá Vương. Giúp Bá Vương hoạt động sôi nổi và phát triển !
    Chúc mừng an81dhp

2. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

Chào tất cả các bạn, mình rất cám ơn các bạn trong thời gian qua đã ủng hộ mình nên làm Mod , mình xin hứa với các bạn, mình sẽ cố gắng làm việc thật tốt để không phụ lòng của các bạn, có gì cần mình giúp đỡ thì các bạn vui lòng vào Diễn đàn hoặc trong game PM : nhan vat KOREA. 1 Lần nữa cám ơn các bạn đã tin tưởng mình. Thanks!

3. chưa gặp bao giờ hihi, nhưng dù sao cũng chúc mừng mod mới. ^^

4. à con dw cùi mấy lần gặp ở SV3 đây mà.mình dùng DL bem cho chạy như ....:))

5. Mod mới ....Cung hỉ cung hỉ
    Chúc mob làm việc tốt ^^!

6. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Chúc mừng nhé! ^^! Mod phải làm việc chăm chỉ đấy

7. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

ừ cám ơn các bạn , nhớ tên nhân vật DW mình là được rồi, mình lành lắm chẳng bắt nạt ai cả nên nhiều người ko biết, bi DL tiểu muội bem cũng ko dám đánh lại, thôi thì 1 điều nhịn = 9 điều lành.Chạy là tốt nhất

8. hjx hjx... chào ông MOD...8->
    __Đã có 1 lần mình cắm chuột đêm roài đi ngủ. Trong giấc mơ đã thấy ông KOREA fém mình trong lúc cắm chuột. lúc giật mình thức giấc thì thấy về làng roài. (đó chỉ là giấc mơ)
    Nhân danh Pháp Sư Triệu Hồi Phổ độ chúng sinh của MUBV chúc mừng ông MOD.@};-@};-@};-

9. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

Thanks ! Giấc mơ này 1 ngày nào đó cho bạn toại nguyện. ^^ , mình mới làm Mod có gì hay hoặc dở anh em cứ đóng góp ý kiến nhé.

10. TITANIC

TITANIC Chiến Binh

có phải MOD sở hữu 2 acc có 1 nhân vật DW là KOREA và dk TUOIDJTGI không nhỉ ?

11. Chả bít là lành hay ko bắt nạt đc ai cg nên=)).
    Còn mod mà đg sở hữu 2 char như TITANIC nói thì .....

12. TITANIC

TITANIC Chiến Binh

Thật mà hôm nay tui hỏi mua acc thì thấy MOD pm nick chát của tui có 2 char này mà.MOD muốn bán cho tui char dk tuoidjsgi top 2 mà.Tui không bít thật hay giả lên diễn đàn hỏi thui.

13. 0ngTrum

0ngTrum Guest

ôi cái dis anh An ah:)) Phó G của FunnyFC đó sao vinh hạnh vinh hạnh vinh hạnh quá:)) chúc anh làm tốt chức mod cau nha:))

14. troi` ong KỎEA lam mod u. hic ai cha? biet KOREA va TuoiDisGi la cung 1 gamer .hic mod nay` thi` ........ ko ổn.ít nói vãi chưởng. sao = Mac Han dc. KO thể tin đc .......

15. 0ngTrum

0ngTrum Guest

heheh tjeumuoi ơi con DL của tjeumuoi ten nv la j`khi nào cho Trùm gặp mặt thăm hỏi sức khẻo con DL cái nha:)) đuổi anh KOREA chạy là pro lắm đó:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi