Những Game Thủ Xưa Nay Kòn Hay Mất :">

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Hận Cô Độc, 22/7/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mấy cái thằng đấy đầu óc thộn vkl

2. Mày kó nằm trong số mấy thằng ấy không :-"

3. Tao thông minh vkl khi toàn nói tốt về em nó

4. Vào game ủng hộ em ý thì có mấy mống nhưng ở diễn đàn thì văn hóa văn nghệ tưng bừng. H em ấy mời đi uỵch nhau hem biết có phải xếp lốt hem :">

Zin luôn được lòng bạn bè. Là người tử tế mà :>

5. Tao chơi game tao còn có thắng nhận tao là sư phụ sưng con cơ mà :))

6. Đứng map cày bem chúng nó như chó vậy, bắt nó gọi = cụ cũng gọi ấy chứ, Mu bản ss4 có 2 map bọn yếu cày lv tarkan atlan2 3 mày đứng đấy phục hết thì chúng nó chả tôn mày lên làm cha thì sao =))

7. Này tao lên k3 thu tiền bảo kê chúng nó gặp tao tự trade 50m cho 15p cày mày đừng tưởng :))

Last edited: 26/7/12
  8. À đúng rồi nhắc mới nhớ. acc mày thì đứng tarkan còn toàn vào acc ông mày đứng k3 thu tiền bảo kê >:) mấy lần vào acc nghi nghi có đứa gọi mình đại ca sư phụ, rồi chửi khốn nạn đủ điều hỏi ra thì con chó này làm trò vụ lợi :>

9. Tao đi lê kiếm khắp từ k1 lên k3 chúng nó còn gọi 7 thằng lên chơi tao. ko chơi đc tao mới gọi mày lên 2 thằng Pk. chúng nó chơi ef max buff :))

10. Lại chuẩn bị banned cái id nữa rồi. Thôi mày cố chém gió tiếp đi, sờ cốt bi ông sắp mài dao chém mày rồi :> thoát thế chó nào được, con lợn này nó hung hãn lắm =))

11. Tao còn đầy clone :)) ko sợ

12. Tao thấy chúng nó chuẩn bị rơm, nước sôi, 2 viên gạch táp bi :) 1 đống nghệ dã để riềg mày rồi đó =)). Nhưng may là mày xúc phạm nó thôi, xúc phạm đến vẹo của nó thì chắc là nó sịt ra vào ng mày rồi làm mồi lửa rồi, kô dc thui rơm đâu :(

13. Bài báo này hot nhỉ :D .

14. Tao đc cái ai thích về Việt Trì tao yêu hết. Dạo này mấy thằng làm trên trại giam đang kêu ko có phạm để hành :x

15. Đấy thăng Hoàng nó thíng v_k_l nó ngửi thấy mùi thịt chó cái vào ngay. Thằng Hận đang nên đồi chặt tre về chẻ tăm cho mấy sờ mốt ăn thịt mày xong dùng đấy :-s nó chăc cũng được chân ngồi bàn :">

16. Tao thấy chúng nó đang tìm mày kìa. vào cắn linh tinh chết kụ mày đi

17. Đâu thằng nào tao gọi xe bắt chóa hốt chúng nó đi >:D<

18. đ ị t cụ cả 2 thằng :)) .

19. Nghe nói B4 miễn dịch với chó :))

20. Mày cho tao toppic mà mày chém gió bị Banned nào bợm để tao vào xem thế nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi