Những vấn đề nan giải sao hỏi tôi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 18/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADM vào đọc hộ

có 1 số bạn ko biết, bán đồ để lấy B dupe, vào SV anh em cứ hỏi ko biết trả lời thế nào, như tôi biết, DUCNHAT bán đồ bằng B cho lũ khốn ấy, lên đến cả ngàn B( giá thực chỉ bằng 1/3). Cho tôi hỏi 2 câu nhé
    1/ Nếu quét B DUCNHAT có dc trả lại đồ đã bán ko?
    2/ Nếu quét B dupe ở các acc trực tiếp dupe, conf hàng của DUCNHAT cũng block theo acc đã mua, số B DUCNHATddang cầm lớn như thế thỳ còn gi` là giá trị của games nữa
    - Mong ADM fix lỗi ko để xảy ra Tình trang dupe b nữa, tôi là ng` phát hiện đầu tiên SV và gọi DT cho G_E. tại chúng nó làm ăn wa' lộ liễu nên mới bị phát hiện, lỡ lâu lâu dupe 1k sài dần 10 ngày ai mà biết dc chứ. Vì trong game tôi rất nhiệt tình, tôi đã cảnh báo Kênh TG các bạn SV1 ko nên mua bán bất cứ ji` bằng B SLL, nên mọi ng` nghĩ tôi là MOD hỏi mà ko biết trả lời thế này.
    - Câu hỏi của tôi cũng là câu hỏi của rất nh` AE BV

Last edited: 18/12/09
  2. lòng tham vo đáy ::)) tjen đây bán 1k ai mua PM gấp

3. SK B lớn nhu thếm chỉ lam BV diệt vong. Minh ko muốn như thế, nếu như thế hnay mình đã bán w3dw 2k5b, áo Isis 400b rồi

4. Toi mua b = VND sao lai blog ?????
    track nghiem nay thuco ve ai ????

5. american

american Tân Thủ

chac ong 1000dong nay cung dup day dang thanh minh b o dau ra kia

6. từ ngày bán B trong CS , B + S tụt giá , lại còn hiện tượng B dup , anh em đi cc chỉ trông mong nhặt nhièu B + may mắn đc đồ thần , h B bán Ws nạp cái thẻ 20k là mua đc 10 viên , chả phải đi đâu xa, B bán = zen cũng thế , nạp tiền mua con zen để rs , nhiều anh em toàn đồ 10 5 4 , ko có rớt zen thì cày bao h cho đủ rs ( đấy là nói về anh em rs thấp ) , nói chung là adm bỏ bán B trong Cs là ổn nhất , đã bỏ Ws h lại bán B CS , Bv càng ngày càng chán , adm chỉ nghĩ đến lợi của mình mà ko nghĩ đến cảm nhận của anh em , nạp nhiều là adm đc nhiều , nhưng đây là cái lợi trước mắt chứ về lâu về dài thì BV sẽ đóng cửa sớm hơn cả 1.0 đây :(

7. tôi lam ji` có B mà thanh minh thanh nga, ko hiểu biết SPAM bậy bạ

8. Dulpazy

Dulpazy Tân Thủ

What is the current cost for an iphone 3g and the iphone 3gs ?

I already transferred the music onto the iPhone and I have the earphones that came with the iPhone but can I still play music without the earphones?
    unlock iphone

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi