nhờ anh Gt giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 6/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em với Sco có thù với nhau từi khi open SV.Sco đã Đối địch với G em.giờ anh em LM không mưốn DD nữa hiện tại Sco không hủy DD,
    em viết TP này nhờ anh GT hủy cho em cái.
    thanks anh!

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Ok , yêu cầu 2 chủ Giuld cùng đồng ý để tôi hủy đối địch nào .

3. Chắc là Scor kô đồng ý đâu ;))

Ở topic kìa Scor có nói, muốn hủy DD thì chỉ có 1 cách uy nhất : Dell Guild

:D

4. 2 thằng nó đồng ý thỳ chúng nó tự hủy dc mà anh, Thằng Thuận già cứng đầu ko chịu BC mới nhờ anh đó. chứ 2 thằng chịu. bấm D-->hủy DD--> bên kia Ok là xg, anh quản lí nh` wa' đam ra quên ngớ ngẩn rồi, cần dc nghỉ ngơi hjhj

5. nếu Sco đồng ý em đã không nhơ anh.nó cậy có cái w3 full +đồ ngon + MrTeo(bạn ViperMUHN).hống hacks từ lâu em đã không để ý,từ cái ngày thua ép tjeumuoi 3 lần.kể từ ngày mang cái w3 +13 full thì càng không để ý,
    mong anh giúp cho anh em ,em thì không sao nhưng còn anh em LM.anh cố gắng giúp.

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Chà vụ này can thiệp có vẻ hơi rắc rối nhỉ . Cân nhắc bên này thì bên kia bảo thiên vị nữa.
    Hội đối địch : Nếu là giao hữu thì bình thường , đằng này chém giết tùm lum , Hội này thắng thì không cần biết , nhưng người thiệt thòi nhiều nhất chính là thành viên yếu ớt trong Guild của các bạn.
    Đề nghị : Scorpion đồng ý , để xóa bỏ hội Đối Địch. Không nên ép người quá đáng hehe. ^^

7. Chờ tớ hỏi thành viên vào buổi họp Guild tối thứ 7 đã , Chủ nhật tớ sẽ trả lời , quyết định này hết sức thận trọng , chỉ sợ làm anh em buồn vì săn Đ dang vui :D.

8. anh nói nhầm rồi, TV G +LM top ko bao h` ăn hiếp gà G DD, chỉ toàn Pro chém pro ko à, hehe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi