8 về game Nhờ cao nhân + point elf

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anphutai01, 12/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ben bv elf 28k aghi la max toc roi`. ko can` buf gi` luon

2. ko buff UN, ko cộng skill tăng point agi, không mua bùa speed thì làm sao 28k max đc ae :)

3. Bên bá vương. Elf mình ko cộng master chỉ cộng 28k agi đã max 760 rồi. Hay bên bv tính khác bên hn thì ko biết. Còn nếu cộng master elf mình buù un dc 9k thì cộng 20k sau khi buù đã max rồi

4. à mình đọc sót chữ BV =))
    bên HN thì phải 36k agi mới max speed

5. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Mình nghĩ là cứ max agi. str 50k còn lại ene ( để train)

6. Đối với F thì mình thấy tỉ lệ như thế này :
    65 k str + 30k agi + còn lại ene. Combo như thế này thì vừa trian vừa buff đc thoải mái bạn nhé

ngocquan14 thích bài này.
  7. ELF của em 65k point, 500skill, có SHK+15 và TM+6, dame máu xanh 2tr5 là cộng đúng chưa các bác, tư vấn giúp em với ạ

8. CoLeEm

CoLeEm Cư Dân

Trc đợt ss8 còn làm lag kỳ lân đc elf bá vc giờ có vẻ phế

9. SKill cộng như nào, rồi đồ đạc ra sao nữa.
    Nói chung chung vậy ai đánh giá đc

10. Skill cộng bảng 1 max str, bảng 2 max ước nguyện và max công max quyền lực vũ khí, bảng 3 vừa cộng đến max bất tử tiễn và 10 điểm lực đánh min thôi ạ, điểm em cộng 30k str, 20k agi và 15k ene, đồ đạc không có gì tăng dame cả ngoại trừ con SHK +15 và TM+6. Bác xem giúp em với

11. Mình đã thử cộng 65k ene và 30k str thì dame to và đều hơn 65k str và 30k ene

Soul1102MisterSiro đã thích.
  12. Dame elf mình nỏ rồng shop, w2 +11 , ko ring pen sk , 100k point, 980skill

Các file đính kèm:

MisterSirongocquan14 đã thích.
  13. EF MÌNH 66K POIT 560SKILL CỘNG POIT NHƯ NÀO HẢ B? DAME MŨI TÊN BĂNG GIỜ ĐC 2M CHƯA X2

14. chính xác luôn. kể cả bạn cộng hết 128k poin vào vit nó búp như bạn cộng poin bình thường luôn.

15. ef mặc ahruan ko rc.GameThuVN(08_07-16_13-0011)

Các file đính kèm:

16. mình test mặc ahruan với ko mặc sao ko thấy khác biệt dame mấy nhỉ

17. mình chưa test như vậy bao giờ.

18. hung198

hung198 Chiến Binh

Mình có con elf 680rs 20k dư, 2xx master + tm6 cần giao lưu dl, dw, sum ai có nhu cầu ib

19. đấy là buff UN thôi bạn , muốn buff công thủ phải + ene , max 65k ene buff khá trâu , lấy acc yếu rs 1 lần ra buff rồi đi cho quái nó vả sẽ thấy rõ

tuandecor thích bài này.
  20. Bài bạn rất hay nhựg ef buf thi phải ene cao lên nhé thi buf tấn công/phòng thủ mới mạnh dc, còn chỉ có buf UN mới cộng vào đâu cũng thế thôi nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi