Thắc mắc nhờ đại ka GT cho huy bảo hiểm đồ phục hưng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TieuTuKoRe, 21/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như toppic nhờ GT cho ae huỷ bảo hiểm đồ ác bên phục hưng chứ 5 nhân vật full hết đồ rồi cho ae huỷ để chuyển sang nv khác chơi ác thì full đồ ác thì không có đồ GT xem giải quyết cho ae phục hưng đi (nhờ bạn qdung93 gủi bài cho GT giup minh tk bạn nhiều )

DangCapSo1near37 đã thích.
  2. UP mong @GangterMU mở giúp đồ cho anh em bên Phục Hưng .

3. ae đợi đợi cũng khá lâu rồi , nhân dịp 30/4-1/5 nè mở đi đồ đi thôi GT ơi

4. ae up mạnh lên ko bi mất bài

5. @GangterMU được nhìn thấy lần cuối vào lúc 17/2/2017. Bỏ rơi sever hơi lâu đấy

6. TAG VÀO LÀM GÌ CHO MẤT TIME _)))

7. ^^ úp cho ae bá zương @@

8. near37

near37 Cư Dân

thật bất tiện, bán cũng ko đc, chơi cũng ko xong :v

9. mịa sao éo làm như sever Hà Nội nhỉ. sợ ae bỏ game lỗ vốn à.

10. trong ác tớ tính ra 5 set đồ mà gt ko cho huy để chuyển ác khác mấy ac kia lại không có đồ dùng chán thật

11. @GangterMU vào cho ae Phục hung 1 câu trả lời có mở hay không chứ có đồ mà ko được dùng làm như thế là hơi quá rồi đấy mà cũng cho tao xin cái địa chỉ luôn cái *** chúng mày làm ăn như Lô` n. Các bố mày bỏ đồng tiền với nước mắt ra để sắm đồ chúng mày khoá lời hứa của chúng mày rẻ rách thế thôi hả

12. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

GT không lên diễn đàn nữa đâu. Luận có thể nhờ người trong Liên Minh XaQue rất quan trọng, nói được với GT mà liên lạc trao đổi GT về vấn đề này.

Mình thì vẫn liên lạc với GT hàng ngày, chỉ có điều tiếng nói của mình không ghê gớm bằng người ấy nên để người ấy thay mặt anh em nói chuyện với GT có lẽ sẽ tốt hơn.

Last edited: 22/4/17
    tinhanh9xanhvaemct đã thích.
  13. Gt ko ol thế sv bá vương này ai quản lý thế ko có ai quản lý là sv chết rồi

14. Ừa tk dũng nhé vì có cái ác nâu không vào hôm kia vào thấy full hết 5 nv mà mấy ac kia không có đồ muốn nhờ GT mở khoá cho ae chuyển đồ sang chứ làm gì còn đồ ngon đâu bạn toàn đồ cùi bán 1m không ai mua chán với GT thật

15. yên tâm 2/9 sẽ dc mở mà @@

16. Chính xác là Sv đang trong tình trạng thoi thóp!
    Ung thư giai đoạn cuối!
    Đừng bjo hi vọng được hỗ trợ j hết.
    Cứ đợi có event đấu giá, kiểu j cũng xuất hiện =))

17. buồn nhỉ X_XX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X

tinhvipnd thích bài này.
  18. Quá buồn cho 1 cuộc tình :) nhiều khi đam mê mu hơn vk thế mà đáp lại trả đc cái *** j buồn

19. Vật chất quyết định ý thức mà lại :))

20. near37

near37 Cư Dân

bác kêu gào thảm thiết dùm ae =)), chờ đã quá lâu rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi