Nhưng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _[T]oan_94, 30/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _[T]oan_94

_[T]oan_94 Cư Dân

anh ơi
    chỉ rõ em với
    anh bảo " chọn mode và visible" nhưng 2 cái đó ở chỗ nào hả anh.và cả desktop settings nữa.em tìm mỏi mắt không thấy đâu.
    mà chọn xong cái đó rồi mới kick vào start game hay start trương trình winmu đó.à mà chọn cấu hình ohuf hợp là sao a,dựa trên tiêu trí nào để biết máy nhà em cấu hình ra sao.em GÀ quá.mong anh giúp em cho chót.làm phiền anh nhiều quá=))=))=))

2. Bạn mở cái Winmod rồi ấn nút Start chương trình win mod, sau đó vào game như bt. Vào game bạn ấn F12> F11 là ok. Bây giờ muốn afk bạn chỉ cần chọn tuyệt chiêu , đánh quái (giữ chuột trong thời gian đánh) rồi ấn F12 là nhân vật sẽ tự động đánh

Last edited: 30/1/10
  3. ngu thật , ngu thế này thì chúa cũng bó tay đừng nói là mod và adm , cái chữ destop setting to lù lù thế mà ko nhìn thấy thì các hạ quả là võ lâm , em xin nghiêng mình ngả mũ kính phục =)) =)) =)) =))

4. _[T]oan_94

_[T]oan_94 Cư Dân

vâng em ngu.nghe giang hồ đồn đại rằng bocuatao không biết gì nhưng rất hay trả lời trên diễn đàn.mà trả lời tinh chê người khác thôi.chắc gì đã biết mà ra vẻ ta đêy biết nhiều.chèm ít thôi.không biết thì đừng vô trả lời.nghe chưa.thật là mất công mất việc.cám ơn bạn syokmu đã chỉ tớ nhưng nhà tớ sao ý.hay là lỗi.nhưng khi vào game rôi nhá.kick vào start thì nó hiện lên 1 bảng bè ghi răng hook.dll1/2 Ó?ÚÔEĐĐÊ$Ua cơ.khong strat dcc

5. GameNo1

GameNo1 Guest

_[T]oan_94 Yêu cầu bạn viết các câu hỏi vào 1 topic tiện cho các Mod theo dõi và trả lời

6. mày thick nói gì thì nói , nhưng đã down đc cái win về , ần đc vào nó mà ko thấy cái dòng to tướng đấy thì ăn chửi là đúng , mày là bạn thằng tai94 đúng ko , sao nó ko bù cho mày 1 tí thông minh nhỉ , bó tay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi