Nổi khổ của Gangter anh em nên đọc hiểu vs thông cảm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 0ngTrum, 23/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Trùm tự nhận mình là 1 member trung thành nhiệt tình và rất thẳng thắn
    Nhưng vì thế mà Trùm hơi bị nóng nảy khi chưa hiểu chuyện đã post bài phàn nàn chỉ chích Gangter :(( Hiện giờ thông qua Game_Enter vs có nói chuyện đôi lần với Gangter Trum có thể có 1 vài lời thế này
    Về Gangter Trùm có thể nhận xét Gangter là 1 ADM mẩu mực rất nhiệt tình với công việc , cách quản lý tốt ,có tâm huyết MUBV
    Tuy nhiên vì MUBV mang tính giải trí vui chơi lành mạnh ko mang tính kinh doanh chỉ là tâm huyết của Gangter mà thôi cho nên kinh phí thu đc từ MUBV rât thấp ko đủ để Gangter chi trả các khoản tiền điện mạng , tiền đường truyền ...vv.. => mạng ko đc ổn định nhiều lúc bị giật lag , vs WedShop bi tạm dừng bán đồ vô thời hạn cũng vì lý do này ,
    Thế mà nhưng nổi khổ của Gangter anh em Menber chúng ta lại ko biết lại buông lời chỉ chích thật sự sai lầm lớn
    Nhân đây Trùm có lời sory Gangter mong Gangter bỏ qua cho thằng Trùm ngu vãi lồz này :>

:)] Kêu Gọi Anh Em Menber Chung Tay Góp Sức Xây Dựng MUBV Ngôi Nhà Chung Của Chúng Ta Bằng Hành Động Mổi Người Ủng Hộ MUBV 1 Thẻ 20k VTC or Thẻ RS Nói Chung Là Của Ít Lòng Nhiều Anh Em Ủng Hộ Thêm Thì Tốt Ko Thì 20k Là Đc Rồi :)>-
    Một Gangter Làm Chẳng Lên Non
    MenBer Hợp Lại Nên Hòn Núi Cao =))

2. good .

3. VuaQuanNet

VuaQuanNet Cư Dân

Ae ủng hộ = cách mỗi người thuê mấy bộ ngoài wed shop mà dùng là okay rồi :P

4. em tháng nào chả đóng cho anh ý tầm 1 chai

5. Mylove07

Mylove07 Hiệp Sĩ

^^ dong vo cho admin giau them ha admin chi bjt lam giau thui chu dau nghi cho a e BV sao dau

6. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Ăn nói đàng hoàng đi em lập tức edit bài viết chỉnh lại có dấu vào spam anh ah` nói đến thế rồi mà vẫn còn ... nhanh lên

7. 1 tháng mất 200sic ở TK đi, ADM fix lại HHHHT cho anh em như xưa thế là ổn, dạo này chơi gia đình chửi wa', 8h sáng đến 12h trưa, 6h tối đến 2h sáng mà ko có time cày zen đâu, tjme để tám với anh em G, ra DD, săn nhện và PK mấy em rs dưới 5x thôi. híc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi