Noel ngap niem vui

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi khac, 21/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin chào tất cả các bạn!
    Trong một tuần lễ với nhiều món quà bằng các hộp dây đỏ và hộp dây xanh bây giờ cư dân MU có thể đón Noel với các set mới và thu nhập tài khoản Zen cũng tăng lên rất nhiều. Tuần qua các sv đã đông đúc trở lại với cả 4 sv nhưng ko tránh dc các vụ ẩu đả tranh chấp nhau dành quà hộp dây đỏ.
    Hy vọng đến từ giờ đến noel b,s,c sẽ rơi nhiều như những món quà của ông già noel dành cho các bạn trẻ.
    Nhân đây cũng xin thông báo với anh em BacNam một tin ko vui saobang2 của chúng ta vì bận công tác buộc phải bỏ MU dành acc cho người chủ mới. Mong sao người bạn mới của chúng ta sẽ tiếp bước saobang2 trong cuôc xây dựng G và xây dựng lục đia MU.
    Bù lại chúng ta có một niềm hy vọng mới về vị trí lãnh đạo trận chiến POP. Cũng ở trong G đã lâu mọi người đều biết tuy nhiên bây giờ nhiệm vụ mới dc giao cho vị tướng quân này. Sau CTC mọi người đều thấy thành quả POP đã làm khá xuất sắc nhiệm vụ bảo vệ CongTuMU trong trận chiến. Thay mặt công tử cũng cám ơn các ban BacNam đã tham gia nhiệt tình làm tăng lực lượng của G và cảm ơn các ban G liên minh. Qua CTC cũng thấy rõ phần quan trọng của baongoc và kotextin đã chăm sóc tốt cho các anh em tham chiến buff rất ngon......
    Cũng mong tất cả các bạn đóng góp nhiều để phát triển MU BV ngày một tốt đẹp hơn

2. up ! =D> ac saobang2 cho ai chơi hả phát . ;))

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

CongTuMU bỏ cái avatar đi nhìn ghê wab-(

4. thời gian này em rất bận do mở quán sửa ĐT,nhưng việc gì QT thì không thể bỏ được hi,thk tất cả các A E trong G,mình rất muốn gắn bó lâu dài với game

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi