OCN can Hieu Biet mot chut !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngochabanthieu, 28/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ngochabanthieu

ngochabanthieu Tân Thủ

Cu moi lan chui? bay. ,la bi lock acc. .Truong hop Thanassin that dang tiec" ,cau ay ko bik ji ve phong Than` Dai , cung tra bik ji` ve Dien Dan ,cau ay choi Mu nay cung lau roi` , da co it nhieu` tieng tam giang ho .Neu nhu cau ay bik thi da ko chui bay nhu the . Thang Cho" CuongBaoMa lanh chanh , ko ai da" dung. ji` no" ,the ma` no" no*? ,luc ay" Asin rat uc" che" thang GaplaChet nen moi tuc" , va noi bay. nhu vay .Nhung OCN thu nghi xem ,chi vi` 1 chuyen nho nhu vay , ma cau ay bi lock acc , jo` lai chan" cai Mu nay ,ko muon choi nua ,khien bao anh em cung nan~ theo,nhung truong hop kho^ng dang" ,thi OCN nen khuyen nang nhac" nho? , dung lock acc nhu vay .Se lam anh em nan~ lam" va chang muon choi nua... Mong OCN xem lai va mo*? acc. lai cho thanassin .Con rieng thang CuongBaoMa ,chua thay thang nao`ban? tinh" nhu no" ...[Spam :Moi ng` deu` ung ho. Thanassin ..]

OCN hay mo lai acc cho Thanassin di ...

Last edited: 28/6/10
  2. Thứ nhất: Bài viết không có dấu, rất khó đọc
    Thứ 2: MÌnh cũng biết thế nên Block ở mức cảnh cáo nhẹ, 5 ngày, chỉ cần trong người các NV dồn vào 50m là có thể chuộc ra, Bạn nghỉ MU chỉ vì 50 triệu chuộc Block thôi sao ?
    Thứ 3: Nếu có Bức xúc cũng không nên chửi trên kênh thế giới, vì đó là luật cấm ngay từ lúc đầu mới mở SV Bá Vương.
    Thứ 4: Mình rất thông cảm với bạn, đây là mình Block theo đơn gửi có cả hình ảnh kiện bạn lên diễn đàn, chứ mình không Block lung tung.
    Vì vậy hãy rút kinh nghiệm, không lên nản chí chỉ vì tiếc 50tr chuộc Block.
    Thank !!!

3. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

có 50m mà cũng tiếc ak, rơm2 ** ra...

4. Legion

Legion Cư Dân

Gôn àh! đừng vì 1 chút mà nghỉ MU chứ! bị block rồi có thể vào mục "XIN THẢ CẤM" để được thả ra mà chỉ tốn có 1 ít zen thôi! Cố gắng lên nhé, àh cố mà thi đại học cho tốt đi, lúc đó tớ sẽ onl và chơi lại cùng cậu mà.
    Thân!!!
    Dương

5. Dương vẫn ol MUBV ah tưởng chuyển qua PH roài

6. Legion

Legion Cư Dân

Tú àh? D vẫn đang chơi bên MU phục hưng, qua đây khuyên thằng bạn tí đó mà! Ông gôn này cứng đầu quá:))

7. NewSky

NewSky Guest

trong acc thanassin ko co 50m lam sao mo~ acc dc

the ko co tien choc Block sau 5 ngay acc co dc mo ko vay

Last edited by a moderator: 29/6/10
  8. tất nhiên là sau 5 ngày sẽ tự động mở Block mà , lần sau nhớ gom í Zen trong người +_+ . CBM phó nháy mà ^_^.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi