OCN vào coi thế này có đáng lên phong thần đài ngồi không

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chrome243, 27/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đây đúng là không có 1 chút gọi là văn hóa nào ở đâu có kiểu ks không được rồi quay ra chửi người thế này chứ OCN coi thế nào sử lý vụ này nhé

2. Theo quy định về Văn hóa Game, những trường hợp chửi bậy + xúc phạm member, trên kênh thế giới thì mới bị sử lý, còn trường hợp này thì các bạn cứ rủ nhau vào 1 góc kín kín mà tự sướng và sả Stress

3. tienbom1

tienbom1 Tân Thủ

bây gời em mới được biết về quy định này đấy đã là chử + súc phạm thì trên kênh thế gới với nói thế kia thì khác gì nhau đâu chứ pó tay luôn

4. Hai cái khác nhau chứ, 1 đằng là chửi trên kênh thế giới làm ảnh hưởng đến văn hóa game và các mem khác, còn ở trường hợp của bạn thì chỉ có 2 người khoái khẩu với nhau thôi, không ảnh hưởng đến ai cả ^^

5. thế thì hay rồi đấy \:D/\:D/\:D/

6. Vậy hôm nào gặp OCN mình không chửi kênh thế giới mà chửi vào mặt OCN được không có bị lên PDT không nhĩ :-?

7. Cái này do ý thức nhận biết của mỗi con người thôi em, anh không làm gì sai với ai thì chẳng ai đả động đến mình, với lại miễn không xúc phạm anh em lên kênh thế giới là oK, còn bình thường thì anh không có thời gian đôi co.
    Ý thức của con người đôi khi cũng phản ánh được văn hóa game trong sạch hay không.
    EM nói vậy thì anh đã biết nhận thức của em thế nào rồi.

8. Chuẩn
    khác gì box tố cáo SS4 ;))

9. không đỡ đc sao không thấy cái hình trên lót 7 nhỉ.toàn bọn vh V.L

10. Còn cái này thì sao anh Bách. Nó chẳng chửi em, nó đang chửi nhau với đứa khác, nhưng mà nghe và nhìn thấy đúng là không chấp nhận được.

Đã sử lý trướng hợp này.
    Thank em !

Last edited by a moderator: 27/5/10
  11. 1 em ra đi
    mà kon s2 đó là SUM phải k nhỷ :-/

12. maphia113

maphia113 Cư Dân

anh em ơi hình như thằng s2s2s2 nó uồng mật gấu (hoăc thuốc liều) =))=))=))

13. ủng hộ OCN, dúng là mấy đứa trẻ con chui vài câu cung pót bài đòi blog

14. Club_TV

Club_TV Hiệp Sĩ

nhưng khổ nỗi đại ca ơi.. có những đứa rảnh dỗi nó lại muốn đi kiếm chuyện cơ đại ca... chứ ai cũng nghĩ đc như đại ca thì làm gì có vụ đôi co nào đâu..hj.. Mong 1 ngày anh em BV ai cũng nghĩ đc như OCN thì tôt nhỉ..

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi