Off Guild TopWold va những cảm xúc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BoyKorea, 15/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm qua em bắt chuyến xe bus sang Đông Anh chơi.phê cả chấy.trên xe đứng cả tiếng đồng hồ.lại xuống nhầm 1 chuyến xe bus nữa.ác không chịu được.nhưng khi đặt chân xuông ngã tư Đông Anh thì lại khác.PromNight xuất hiện đón em liền.vào trong quán Nét là các thành viên chủ chốt của TopWold chào đón Phó Hội BoyKorea =))
    +) đầu tiên là anh LanhChua,anh ý tên thật là Hưng,cặp kính cận be bé với cái mặt to to=)) da trắng cao ráo.anh ý đúng là 1 chủ Guild đích thực với lòng mến khách,sự nhiệt tình khi đánh cả xe đưa anh em đi ăn lẩu gà tại cửa hàng của chính anh ý=)) anh ý nói nhiều và có 1 kiến thức về MU rất rộng.nói chuyện với anh ý em tăng rất nhiều exp:)) lên lv rầm rầm =))
    +) thứ 2 là anh PromNight (tức OngMayLa cũ) (tức Killuar cũ) anh ý là Hùng nhiệt tình không kém gì anh Hưng cả:)) mái tóc dài da hơi sạm đen nhưng có rất nhiều tài lẻ:)) khả năng hát giọng con gái thì không phải bàn:)) chuẩn luôn.anh ý cũng hài hước lắm.trong game hay PK nhưng một khi đã gặp anh ý thì anh em cứ gọi là quý như vàng:))
    +) thứ 3 là anh SoMenh tức Trungboocto,tình cảm nhất hội và lịch sự nhất Bá Vương luôn.nói chuyện hài không kém anh Hùng đâu.gặp anh ý em vui lắm nhung mỗi tội hôm qua anh ý bị mất điện thoại do mải Chém Gió.hic.khổ thân.
    +) thứ 4 là EmPty tức anh Hải tOm.nói chuyện có duyên lắm.con gái mà gặp khéo die hàng loạt:)) (em chém đấy) anh ý cũng tốt lắm,đưa em từ Đông Anh sang Hoàng QUốc Việt.biết vậy em bảo anh ý đưa em về tận nhà luôn=)) dạo này anh ý có vẻ ít online vì chuyện riêng.nhưng không sao đảm bảo lần sau off sẽ không bao giờ quên anh ý:))
    +) thứ 5 là anh OngCuaMe tức anh Cường dollar (âm phủ) =)) em ít gặp anh ý trong game nhưng nói theo em được thấy thì anh em trong G rất nể anh ý
    anh ý có cái Gậy thần ma bị lag:(( khổ thân mở bảo hiểm đồ thành công thì lại bị mất 2 dòng tím đã khảm đá hộ mệnh từ +9 xịt xuống +0.tiện đây em cũng xin anh ADM xem lại cho anh ý hộ em với ạ.anh ý kêu quá trời:(
    +) thứ 6 là anh MrChym tên thật là Tuấn.da trắng,cao ráo và là 1 thầy giáo trẻ:)) lặn lội để tới gặp mặt anh em:) tuy có hơi bận nhưng vẫn tới chung vui cùng tập thể Guild:))

và còn rất nhiều các anh khác nữa.buổi off này em vui lắm.các anh rất hiếu khách và nhiệt tình.trong game là khác và ngoài đời là khác.PK trong game là điều không tránh khỏi nhưng hi vọng mọi người nên tổ chức các buổi off tự phát để nâng cao tình cảm trong G,để hiểu nhau hơn và để Bá Vương thêm phất triển.buổi off này là tiền đề để LM BacNam off ăn mừng trở thành vi vua mới của Bá Vương.=)) LM bọn em khủng lắm đấy:))
    sắp đến công thành chiến rồi.mọi người cố gắng lên nha.hãy chung tay góp sức vì 1 TopWold đoàn kết và vì 1 Bá Vương phát triển.chúc mọi người đạt được mục đích của mình

BoyKorea

kí tên xoẹt xoẹt
    đóng dấu Cộp cộp

Last edited: 15/12/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi