8 về game Ôm bom như nào bá đạo nhất ? Đây là 1 cách chơi nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 30/5/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thông tin acc mình như sau rs 2k , 20k dư 20k vc 7xx skill ghẻ và yếu hơn các acc bị mình ôm rất nhiều
    Nhắc lại đây là khoảnh khắc chứ ko phải lần nào mình cũng win dc và mình chỉ nói đến tình huống ôm bom đối phuong chết còn mình thì ko nhé. Mình up cho vui nên mấy bạn vào mở mồm ra là săn acc này nọ thì bớt bớt nha mình ứ sợ đâu

1 cân 3 đến con thứ 3 mới nằm

1 cân 2 những acc có tổng point nhất nhì MUHN

1 số acc rác khác

2. Thôi ông bạn ah. Cơ bản người ta + P để pk chủng tộc khác khi pk vs bạn thì nó thế thôi(damage to thì pc mạnh). Chứ mà chi đi pk vs DK ôm bomb như bạn, ít str vs it ene mà pk bạn thì bạn nghỉ là ôm đc ah?( đấy là chưa nói bạn ăn pc của sum. thế mà còn đi khoe thì lạy.)

gjahao thích bài này.
  3. Chơi game ko pk đc cứ rình rình ôm bom. Haizz

4. =)) chơi này vui đấy chứ

5. Lại pr để bán acc à =)) văn này hơi quen haha

Em Về Đi thích bài này.
  6. xin hỏi các bạn ôm bom là ngta bị chết 1 lần vì PC thì lần 2 ngta ko đánh các bạn nữa thì các bạn đánh với ai, vì ôm bom làm gì có dame? đứng nhìn chờ ngta đánh mình à?

7. max vịt + max pc + máu cs = ôm bom. ôm bom cũng gây ức chế cho đối thủ rất nhiều.

meomeotakurou đã thích.
  8. các bạn bảo là dame quá to rồi bị phản chiếu nhưng vấn đề là tôi vẫn sống . chứ nếu cả 2 cùng chết thì là ôm bom bình thường rồi . hihi nhé

omachi11 thích bài này.
  9. trong top bán acc rôi có show dame của mình . là được 10 triệu máu ko phải hàng cứng vẫn cứ là ko chịu dc mà bạn . còn acc chỉ 20k dư thì mong muốn gì nữa

10. [​IMG]

Máu khi ôm bom là 1tr575k máu . dame được 10tr máu. hàng ko cứng thì xiên vẫn khá là nổ đòm đòm anh em nhé. vấn đề là acc chỉ có 20k dư thôi anh em muốn sao nứa hihi

11. cái trò Nổ Hủ đã bị cơ quan công an triệt xoá
    ae nghỉ hết game đi

12. TheOne

TheOne Cư Dân

Có cái tên nhân vật cũng phải che đi Khổ lại khuất tất gì sợ ae nó săn à hò hờ =))

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sợ bị săn ;))

gjahao thích bài này.
  14. ko biết ac tên gì nhỉ. Đảm bảo đi đâu bị săn đó. Hit PO trọn đời:))

15. Nhân vật của bạn tên gì thế. Cho tớ xin tên nv ôm bom Pro nhé:))

16. sau những bài Pr kiểu này thì trong ngày này hoặc 1-2 hôm nữa sẽ có topic bán acc :))

17. bạn có cắm phòng nonpk ko bạn ơi. mình lên xem với. :D:D:D:D:D

18. Thằng top chụp ảnh toàn giấu những cái cần giấu, lúc thì giấu buff, lúc thì giấu máu cash, chả có vẹo gì :)) . Ngon thì vào đấu trường quay video rồi up lên chứ chụp ảnh xong cắt bớt hình đi rồi up lên đây bịp gà :)) chán

tocbacvjp thích bài này.
  19. Chủ top nv WorldWar chụp ảnh vẫn để tên mà, sao nhiều ông cứ bảo ko có tên nv nhỉ ? hay mắt bị lé =))

Last edited: 1/6/20
    tocbacvjp thích bài này.
  20. Ae biết nv nó tên gì và cắm ở máp nào ko. Cho ít elf xuống đứng cạnh cho bạn ấy đỡ buồn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi