oMaTuyeto vào đây !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BọCạp, 19/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh mày chưa bao giờ nói mà không làm rụt đầu như con rùa bao giờ . Yên tâm , chơi với anh ko phải xấu hổ , bị bạn bè khinh là chơi với thằng hèn đâu em ;)).
    Còn nói về chém gió , chúng nó còn học sau anh 6 khóa ;)) , MUHN với anh giờ là năm thứ 6 rồi :P

Úp , Chốn đâu rồi ?

Last edited: 20/5/10
  2. 0986189604

0986189604 Guest

kaka

anh tuong chu thich DK.
    ok Dw anh yeu chu ma.
    solo deo w3 ko mac do dung gay khundun tho ren,duoc phep deo pedan nhung ko co rinh.ko cuoi soi hay satan...
    600B 1 tran.
    ngay gio nhu trên.
    ok=P~

3. Kiểu này lại hông chiến rồi =)) Kể thì ra điều kiện này người thì ra điều kiện kia =))

4. Có giỏi thì chấp nhận điều kiện của Bọ Cạp ở trang 1 đi . Vòng vo nhiều lời 8-> ...

5. mặc sét nhân sư SHOP

có ringpen

ko đeo w

kầm gậy lg shop ở loren

ko dùng thuốc kích thích

thế là ok rùi nhá

@@~

6. 0986189604

0986189604 Guest

ak chết anh quên chú có cai w3 +13 FUN :))
    ko dc rồi
    Thế này công =:ko deo j -cai gay kundun mua lolen ong thợ rèn
    600B MT và Scor ngay io như trên

nhận lời đi đưng đẻ anh chờ lâu=))

7. Thế sắm đồ về để train à , kô đc dùng để Pk à :))

8. Ừ đấy , đồ để cho đẹp , quan trọng là cái mồm phải toooooo như cái bô cơ . Thùng rỗng kêu rõ là to :)) ...

9. thanhtrang

thanhtrang Guest

thang matuyet no dam choi tui chet lien ^^

BọCạp thích bài này.
  10. Ai cho phép mày được thay đổi ách thức ? Không đồ đạc gì hết , không W3 W1 cũng không , trên người chỉ có Máu , Mana , cái gì ăn được thì cho lên , ... không biết chữ hay bắt tao phải nhắc lại ? Còn muốn có đồ thì ai có đồ gì mặc hết lên .

Xong trận này tao sẽ làm nốt con DK to mồm .
    Điều kiện thi đấu hoàn toàn công bằng , chỉ được phép nhận lời hay chạy chốn như 1 thằng hèn nhát thế thôi .
    Còn thỉnh thoảng vào chém gió rồi mất hút thì trên sv ngậm mõm lại cho tao nhờ . Hết cái LM admin giờ đến mày , tao sẽ rạch mồm từng thằng một .

Tao nói rồi , tao ngắm thấy mày có sét anubis :)) , tao cũng có và đây là cái duy nhấy tao thích , chỉ là để kỷ niệm 1 người . B thì chã còn viên nào cả . Có thích thêm 5 hay 10k SJC thì cứ lên tiếng ;)).

Điều kiện của anh , bất cứ DW nào cũng có thể tham gia , cũng chỉ là 50/50 , nhưng anh xem gan nó có to như cái mồm nó không thôi .
    Còn anh có cả 2 cái ;)).

11. vụ solo này lằng nhằng quá.có lẽ là nhường sân cho luctjeucoj và NoSmoking nhỉ...........

12. Kiẻu này là chém để đấy ;)) . Không sao , nó còn dám mở mồm trên sv anh cậy có Wing3 full nữa thì anh lại rạch mõm nó ra tiếp .
    Cởi trần chuồng còn chả dám :)).

13. Nho anh GangTer kiem tra IP nữa đi Matuyet nếu đấu thì chính chủ đấu còn thuê người cầm acc thì để ai cầm acc thách đấu đi. Có đấu kô vậy nếu cậu đấu tớ sẽ bỏ ra 5k sic ủng hộ nếu bị die. Còn win thì ko co gì nhé^^. Đấu hay không vào pm lại trên diễn đàn cho các bạn biết nào

14. có ai thuê mình k nhỉ ;))
    m hơi gà nhưng cũng k đến mức làm mất ANB đâu :">
    cùng lắm là cho họ mượn vài ngày thôi mà :>

15. khac muốn tham gia chăng ;)) . Toppic này đấu với matuyet , các bạn có thể ở phía bên kia ;)) . còn tớ nhất định đập vỡ mõm thằng hèn hạ này .

Ko dám nhận lời bên này , sang kia chém gió mới ** :)) .

16. pt_online

pt_online Guest

tối nay lại duọc xem màn ảo thuật giũa các dai gia rồi=))

17. Nó có dám đâu mà ảo với chả thuật ;)) . cởi chuồng ra mình chỉ thua sum và Elf +_+ , thấy 2 loại này là muốn ... nằm xuống rồi :)).

18. Ừ đấy , nó thì làm gì đủ tuổi mà qua đây hom hem ...

19. viết toppic mới rồi ;))
    Guild mình ai đặt hàng anubis nhỉ ;)) . Lamkinhvu và thienmacam 2 tên này ;)) . Chết với anh :))

20. cho em đê

đang đăng kí CuHi

vào up cho thằng em phát

muốn quay lại quá mà con NewLife h đồ ngon nó ko bán lại

@@~

tuthan16 thì chả biết ông nào đang cầm bây h

:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi