OngChuNet làm Mod được mấy ngày nhỉ?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BMVV, 9/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BMVV

BMVV Guest

theo tính cách như hiện nay của ocn BMW làm Mod không được mấy ngày nữa thì bị các thành viên pro lên tiếng phản đối
    Ai bỏ phiếu đuổi OCN thì vào đây ủng hộ BMW nhé !:)):)):)):)):))

Vagabonddvjetcuong đã thích.
  2.  
    l0v3h4j thích bài này.
  3. Choa BMVV 1 phiếu ..............mình cũng ko ưa j` tên này. hôm trc' lâu lâu mới vào Bá Vương chơi cài con Dw AKIRA ........đang tụt TOP cho lên Top luôn. ai Zè gặp ở Lost 7 con Dw của hắn ..........rùi bem nhau 1 hồi, kèm theo những lời khiêu khích nữa :)) nó oai dọa mình là " Mày có thik tao Blook acc mày ko ? " mình nghe ức chế nói luôn " Thik thì nhik " sao phải soắn ^^! từ đấy chán hẳn ko muốn vào Game nữa rồi bỏ luôn :)).........mình rất ghét những thằg mượn chức quyền để Ha Oai............

4. Nếu có hình ảnh Làm bằng chứng thì post lên diễn đang để ADM Block vĩnh viễn acc tớ.

5. ^^! tiếc quá ..............Hôm đó ko nhớ ah???????? tôi hôm đó có thủ cái ảnh rồi để đợi ông Bloook để còn Post lên nhwung ko thấy ôg Blook tôi có Up vào Mail cái ảnh đó rồi nhưng ko thấy j` nên lại xóa đi ...........Rất may cho ông bạn đó...còn nhu thế nào tự mình biết đúngko ??? còn nếu như muốn xem ảnh ý mà thì chỉ tôi cách tìm lại nhưng j` mình đã xóa và đã gửi tôi post lên cho xem luôn......

Last edited: 9/3/10
  6. TesMU

TesMU Chiến Binh

cho 1 phiếu cho BMV :)) :)) có bik rỳ đâu nhưng cứ bỏ phiếu đai :))

7. Có chửi bậy thì tớ mới Block còn nhẹ thì ai nói làm gì. với lại không để ý mấy vụ lẻ tẻ lên bỏ qua, không Block gì anh em cả, có điều nhiều khi anh em quá đáng quá thì mới Block là hình thức cuối cùng ^^

8. ^^! may hôm đó mình cũng khôn biết tên này câu mình để mình chửi tục nhưng mà ko đc .............vì vốn ko chửi tục bao h kể cả ở ngoài đời cũng thế ^^! Nhưng hãy rút kinh nghiệm lần sau nhé.

Mà ko nghĩ ông lại nhanh quên như thế vì hôm đó đáng nhớ thế còn j` :)) cứ vào DK tôi lại vào Dw mà ông vào Dw thì tôi vào DK :)) = Hòa :))

Còn nữa nhé lúc đó gần 12h thì phải tôi còn nhớ mà vì sợ mất lần Rs ngày hôm đó nên cố kiết để cày LV.... ở Lost 7 hôm đó hình như có 1 bạn Sum nữa thì phải ko nhớ rõ là ai cùng G tôi. tôi còn trách là sao buff phàn đame cho hắn mà :))...........

" với lại không để ý mấy vụ lẻ tẻ lên bỏ qua, "

ko phải là lẻ tẻ .........lại lên giogj rồi. mà sai chính tả kìa :)) lên với nên :))

9. Cứ đúng mà làm , mấy M zen chuộc ra thôi mà , được ra xem còn dám chửi nữa không ? zen nhặt sao kịp chuộc tội :)).

10. TesMU

TesMU Chiến Binh

tất cả các mod và adm đều là thành viên của nhóm GoBin( nhũng kẻ an tiền =cái mồm khôg đắy) di die di

11. Mồm ai mà chả không đáy, có đáy thì không ăn được cơm à :P

12. Game_Enter

Game_Enter Guest

1/ Ăn nói phải có bằng chứng
    2/ Không được vơ đũa cả nắm

13. Cái tội đá xoáy mà không có bằng chứng là G_E lên tiếng ngay ^^

14. TesMU

TesMU Chiến Binh

3 ông mod đinh hiếp tui àk...bằng chứng là adm cho thuê đồ FULL SLL...ôngchunet thỳ bi chy đươc người ta ủng hô lât đổ ông chủ nét về 1 lý do chưa đươc xác đinh...nhung túm lai thỳ MU này toàn những kẻ tham tiền....>>> khăn gói quả mướp đã sẵn sàng>>> đường sang MU thât rông dãi bjt bao...tam biêt những kẻ hám tiền và ko biết rỳ để giữ kác mem lai...1 lũ tham ô vô lai :P

15. ai có giỏi thỳ làm mod
    ko giỏi thỳ ngậm mồm phát toàn chó cắn theo đàn ;))
    trừ chị ngọc ra hehe

16. Này nói hơi quá rồi đấy .........bảo thế nào mà có khói.......:))

17. chó cắn theo đàn, rất hay, dạo này đánh bài tiến lên ăn phủ phê, :D, cho 3 acc thằng Thái cày luôn, vài ngày nữa mới onl dc

18. ..............A Di Đà Phật.....................!

19. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Chém gió vừa thối . OCN và G_E nhường mop cho bọn này làm vài hôm xem chúng nó làm như thế nào. Xem có bị các mop khác chửi cho té .. vào mặt không mà cứ to mồm thế .Nhét cho vài cái dẻ vào mồm cho ngậm lại đi . . Mệt xác ...

20. ..............A Di Đà Phật.....................!

Sống trên đời cần có một tấm lòng .............Hơi Za! nói như thế có một tấm lòng ko ??

Last edited: 10/3/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi