Phải chăng Admin đã kich lần reset cho các nhân vật sau

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi suavinamil, 24/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

50 LeVu 265 Chiến Binh
    44 [bacnjnh] 265 Chiến Binh

Tôi đã từng gặp 2 nhân vật này trước đây rất nhiều lần. LeVu chắc chắn ko có trong top trước đây, khi tôi gặp nó và đánh nhau nó quá bình thường, tôi vẫn hay xem top thường xuyên không thấy tên nó, thế mà h nó vụt phát vào hẳn hơn tôi 3 bậc. Còn nhân vật [bacnjnh] thì cũng tương tự không có tên trong top. Thế mà bây giờ đột nhiên vụt lên thành super star ????? Có vấn đề gì ở đây ??? Tôi vẫn reset đều đặn ngày 1 lần mà có đứa lại có khẳ năng reset ngày 100 lần để nhảy hẳn vào top Pro? Admin vào xem xét và có thể giải thích rõ cho anh em được biết.

2. nói bậy bạ LeVu trong G Admin từ rất lâu.có biết đến MU không thể hỏi cả LM Admin xem nhé

không hiểu thằng này nó mọc từ đâu ra

Last edited: 24/5/10
  3. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

Bạn ơi LeVu và [bacnjnh] nằm trong top lâu rồi.[bacnjnh] rs ngang tớ từ rất lâu rồi :)).Chắc bạn kô để ý kỹ thôi check lại đi bạn.;)

4. LeVu đã từng đứng đầu sever về số lần rs đó, cậu ấy nghỉ mấy hôm nên tụt tốp thui, bacninh cũng thế, do đổi giới tính sang, ông ko chơi từ đầu sao biết đc

5. Em nó mới chơi mà ;))

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bạn đến với Bá Vương , bạn có thể tin tưởng rằng: Admin sẽ tuyệt đối ko bao giờ can thiệp vào lần rs (trừ việc trao trả acc Phong Thần Đài được cộng 1 ngày /1 lần trước khi giao cho người tiếp quản ).

7. con gà kia mi làm nhục mặt BV quá

8. anh ơi RS kem tốp bao nhiuê lần thi được RS 2 lần 1 ngày vậy

9. RS kém TOP1 20 lần bạn có thể Riset 2lần/ngày

10. mới tập chơi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi