Góp ý Phải chăng bác Gangter đã quá hẹp hòi với Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DanChoiHT, 23/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 12 hay 13 năm kinh nghiệm nhưng chỉ có hà nội là tồn tại được lâu và giữ giá thôi
    nếu muốn chơi nhàn + không mất giá thì các bạn nên sang sever Hà Nội
    nhưng mà acc thì hơi đắt =))

2. Chỉ riêng việc MU này ko có hack là thấy ưng ý nhất :D

3. @Online92 quan trọng là phải làm cho xứng tầm event nó bác ạ

4. Điều này ko thể nào, vì chắc chắn người cuối cùng là tôi :D

5. Nay thì bảo End Game =))

Bảng phong thần
    Tên account | Lý do lên bảng | Án phạt |
    hamanhnam | End Game ? | Vĩnh viễn |

Và rất nhiều các acc khác cũng được lên ngắm cảnh vì đòi mở sv mới =))

6. bạn chưa chơi qua TL phải ko, sv đó ngày trc cũng vui lắm nhưng khi ra sv VQ thì khác hẳn. Nếu bạn muốn đầu tư mà ko sợ bị mất giá thì qua sv HN nhé. Đầu tư 10 bán đi chắc cũng đc 7 or 8

police269 thích bài này.
  7. công nhận giá acc bên HN mặn thật, 1 acc 2 max chắc cũng phải 3m. Sinh viên như e thì chỉ dùng hàng cùi vậy @.@

police269 thích bài này.
  8. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Mỗi ă sv ă chính sách mà

9. mình thì đang găm đồ rồng đê lên ss11 xoay vũ khí cấp 2 ^^..

10. Chỉ hy vọng ADM đừng ra thêm server nào nữa. Nhìn bên Thần Long Bá Vương thấy lo cho Vương Quyền quá

police269 thích bài này.
  11. Đừng bao giờ hi vọng điều phi lý này, admin cũng phải kiếm xèng bạn ạ, tuy nhiên mình thấy VQ đang khá đông, hi vọng admin cân nhắc thời gian ra sv mới phù hợp.

police269 thích bài này.
  12. Chăm chút vào server đang có cũng là kiếm xèng mà. Nếu cứ phải ra server mới mới kiếm được xèng thì khác gì MU khác đâu cần kinh nghiệm mười mấy năm

police269mymanhapt đã thích.
  13. Ngoài vấn đề duy trì người ta còn phải đẩy mạnh "phát triển mới" nữa bạn ạ. Bạn đứng trên góc nhìn của người chơi thôi , hãy đứng ở góc nhìn khách quan hơn đi.

14. Đc admin bảo trợ giá mà bạn acc bên này ko chơi thì vứt đi acc bên đó bán lại cho ADM lấy bạc cũng đc . Mà bên HN thì lại phải rs = bạc còn bên này rs free ?

15. Em cũng chơi mu lâu rùi.sv nào cũng chơi rồi.thấy sv ổn định quoảng cáo rầm rộ. Ổn định lâu dài..e cũng chỉ tin bác adm lần này lữa thôi..e già rồi ko tranh đua ở sv mới đc lữa

toancoi132 thích bài này.
  16. thánh mong ra sv mới đây rồi
    tù ngày có cái tp của ta . thấy lão bắn 1/2 ac sang tl rồi ^^

17. Chả thấy gm đả động gì cả chán

18. Vương quyền so sánh với hn thế nào được, 2 sv 2 hướng phát triển khác nhau mà.

19. Ủng hộ hai tay :D

20. Đội ngũ trung gian xin từ chức rút vốn hết thì cũng chả đc mấy đâu, không ra xèng thì vui mấy cũng sẽ vất đấy mở cái khác =)). Tin nhau đi =D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi