8 về game [Phán] Event chủ nhật thứ 4

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 22/5/16.

?

Bạn sẽ tiếp tục tham gia Event này vào tháng sau chứ ?

1. Event khá ổn, tháng sau chắc chắn sẽ tham gia

82.1%
  2. Tham gia tùy hứng

10.7%
  3. Event chán ồm, tôi sẽ không tham gia nữa

7.1%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Event chủ nhật thứ 4 của tháng đã hoạt động. Hiện tại đã có rất nhiều thành viên tham gia ở múi 10 giờ
    Ở múi giờ 20 và 21, tỷ lệ rơi box có cao hơn 1 chút

- Chú ý: Event chỉ hoạt động khi đúng múi giờ 10,20 và 21. Thời gian còn lại: anh em đánh quái sẽ ko rơi box đỏ, và cũng tính điểm PK

Anh em tìm hiểu thêm luật ở: http://bv.gamethuvn.net/acc/?trang=Game_Dual
    Chúc anh em tham gia Game vui vẻ

2. ko roi boss sôcla đỏ thôi còn pk vẫn dk tính điêm fai ko anh GT

3. sao ko tinh điểm pk theo event cho dễ

4. Gt cứ quan tâm ae như này là vui rồi.aevent như nay cung tạm ổn roìi

5. Event thì được nhưng chỉ lợi cho mây ae tốp và khỏe. Còn ae tân thủ hay cui lại không có cửa. A GT lên điều chỉnh cho hợp lý để ae PH còn sang tham gia nữa @GangterMU

6. số nhọ mấy hộp SCL đỏ liên mà toàn zen =))

7. thê la ko phải mũi giờ 10 20 va 21 vẫn đc tính đc PK à a GT

8. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

1. Event này không dành cho thành viên thấp cổ bé họng. Quy định ngay từ đầu là < 28000 point sẽ ko thể tham gia ghi điểm
    2. Nơi để bạn thể hiện sức mạnh đồ đạc, kỹ năng, phối hợp.

Chú ý: Tháng sau sẽ đổi luật phần thưởng, để phù hợp hơn cho cuộc sát nhập PH và BV

Bianconeri, hoangdieuNgaoBai87 đã thích.
  9. Hiện tại 2 Gia Tộc D và V chưa được cân bằng ^^..ae nhanh tay vào gia tộc để chém nhau nào

10. chuyến 10h chưa tham gia dc.cố gắng 20h 21h sẽ tham gia :)

11. chuyến 20h sẽ đông hơn nhiều đây, mình cũng phải góp mặt để mua hành cùng ae thôi :))

12. Thế để anh em còn phấn đấu tráil MT và ép đồ mua đồ chứ con gà này

13. event này hên xui nhiều, nhưng cũng phải có lực thì mới hoạt động được :))

14. quá hay luôn , cạnh tranh cho hàng top đầu tư :)) mong GT cho nhiều evnet hơn nữa

15. tiếc quá chuyến 10h hok chơi dc vì còn ngủ keke .chuyến 20 h tham gia a e G bacgiang pt nhóe

16. GT fix cho phần pk khi tham gia ko fai phím Ctrl nữa. GT để như ở even đào ngọc thì hay hơn. Chỉ chuột vào là pk luôn

NgaoBai87 thích bài này.
  17. KLQ.GT cho mình hỏi chút.mình chơi bên sv PH.mình đang làm việc ở nc ngoài,2 acc vẫn dki địa chỉ IP chính chủ,nhưng sdt thì bạn ở vn giữ,và mấy hôm nay ko liên lạc đc,
    vậy sau khi chuyển sang sv BáVuong làm thế nào để mình vẫn giữ đc 2 acc trong khi ko kịp thời gian bảo lãnh
    Cảm ơn GT

18. Vãi cả thánh này. Đã chuyển sang thì sẽ chuyển sang hết. Có sđt r thì sao phải lo.

19. Event hay quá :)

20. vấn đè là acc mình giờ ko liên lạc đc vs bạn để lấy sddt,mình chỉ có duy nhất acc dki ip chính chủ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi