Phần thưởng ngày 4/4 + Cải cách Liên minh AngeL !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BọCạp, 5/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin chào tất cả anh em trong liên minh AngeL và anh em ghé qua toppic !
    AngeL lại một lần nữa may mắn nhận giải quán quân Bạng hội mạnh nhất trong tháng cùng với phần thưởng 10.000 SJC do BQT trao tặng .
    Với tư cách là chủ Guild , chủ Liên minh AngeL tôi xin chân thành cảm ơn BQT cùng toàn thể anh em trong Guild , trong Liên minh . Sự cố gắng của các bạn đem lại cho Guild ,cho Liên minh sụ hãnh diện cùng niềm vinh dự trên lục địa Bá Vương . Và chúc mừng 3 thành viên suất sắc nhất giải : OngTuongTH ,KimBinhMai achiles ( đã rất cố gắng vượt qua oMaTuyeto một cách ngoạn mục giữ chọn 3 giải cá nhân cho AngeL _ đáng khen ngợi )

* Phần Thưởng Đua Guild ngày 4/4 _ 10.000 SJC
    *Phần thưởng đạt được tôi sẽ tự mình quyết định chia cho các bạn như sau : ( Chỉ dành cho những thành viên ít nhất có 3 lần đổi điểm )
    _Mỗi lần đổi điểm tương ứng với 50 SJC
    _Anh em bảo vệ thành viên Liên minh cũng sẽ được chia phần thưởng xứng đáng cho mình .
    1 _ OngTuongTH _ 26 lần đổi điểm _ 1300 SJC ( Nhờ admin chuyển giúp vào acc của char : MrTeo )
    2 _ KimBinhMai _ 26 lần đổi điểm _ 1300 SJC
    3 _ achiles _ 22 lần đổi điểm _ 1100 SJC
    4 _ $_Chuot_$ _ 17 lần đổi điểm _ 850 SJC
    5 _ BachLe _ 17 lần đổi điểm _ 850 SJC
    6 _ IDonXac _ 7 lần đổi điểm _ 350 SJC + 100 = 450 SJC .
    7 _ FBI_Cz _ 6 lần đổi điểm _ 300 SJC + 100 = 400 SJC .
    8 _ Winner200z _ 3 lần đổi điểm _ 150 SJC + 100=250 SJC
    9 _ MrMinh _ 10 lần đổi điểm _ 500 SJC
    10_ dangcap _ 4 lần đổi điểm _ 200 SJC ( cố gắng lần kế tiếp )
    11_PromiseZz _ 14 lần đổi điểm 700 SJC
    12 _ THUYNHU _ 3 lần đổi điểm _ 150 SJC ( lần sau nhớ online sớm chút +_+ )
    13 _ PromNghit _ 100 SJC ( công bảo vệ )
    14 _ malaysia _ 100 SJC ( của chủ Guild khuyến khích cậu )
    15 _ SuperMod _ 100 SJC ( công cách mạng )
    16 _ TheCoTan _ 100 SJC cho sự nhiệt tình của em .

Mong admin giúp đỡ chuyển đến cho mọi người giúp mình , chân thành cảm ơn !

Tổng cộng còn dư 1650 SJC tớ sẽ giữ lại 650 SJC cho mình , còn 1000 SJC sẽ được cộng dồn vào lần kế tiếp .

* Phần Thưởng thêm cho nhóm anh em bảo vệ đồng đội :
    _ Mrteo,ThCoTan , PromNight ,SuperMod ,Winner200z ,FBJ_Cz , IDonXac mỗi người 10 Bless .

* Quy Chế cho Liên minh và thành viên liên minh AngeL :
    _ Các Chủ Guild thuộc liên minh AngeL mỗi tháng sẽ được một số SJC do Scorpion trao thưởng ( phần thưởng là bao nhiêu thì sẽ được công bố vào ngày 15 hàng thàng , tùy theo đóng góp của các bạn cho liên minh )
    _Các thành viên suất sắc biết bảo vệ anh em trên sv , lập công cho Guild cũng sẽ được nhận một số SJC , tôi sẽ nhìn vào thành tích và sự thể hiện của các bạn trong game để trao thưởng .
    *Chú ý :
    *Dành cho các Chủ Guild :
    _ Luôn để ý nhắc nhở anh em không nói tục chửi bậy trên game , giúp đỡ hết sức mình có thể khi thành viên gặp khó khăn , có thể pm Scorpion khi cần thiết .
    *Dành cho thành viên :
    _ Không nói tục chửi bậy
    _ Không tranh bãi cày một cách mất lịch sự
    _Mọi việc đều phải pm Chủ Guild , Phó Guild , những người lớn tuổi có kinh nghiệm và uy tín trong Guild để giải quyết .
    _ Mọi giao dịch mua bán trao đổi trong liên minh đều có thể nhờ các chủ Guild hoặc người tin tưởng , cấm cãi chửi nhau mất hòa khí anh em . Vì các dại diện trên sv không thể lúc nào cũng online để giải quyết giúp các bạn được.
    Các thành viên ai không làm được những điều trên có thể tự thoát Guild hoặc các chủ Guild sẽ kich khỏi bang hội .
    _ Mọi vẫn đề cần giải quyết nếu không thể thì pm Scorpion , tớ sẽ quyết định mọi việc khi cần thiết .

Với tư cách là Chủ Guild , chủ liên minh AngeL , tôi cũng xin hữa với các bạn :
    _ Không làm các bạn xấu hổ khi làm anh em với Scorpion
    _ Sẽ giúp đỡ trong tầm tay khi các bạn cần thiết ( Zen rs chẳng hạn ) tuy nhiên tự thân anh em vận động là chủ yếu .

* Kết thúc : Một lần nữa cảm ơn BQT , cùng toàn thể anh em liên minh .
    Mọi người có thể phát biểu ý kiến , nêu ra những sai sót trong quản lý của các Chủ Guild để có phương cách giải quyết , những thiệt thòi mà lẽ ra các bạn được nhận nhưng đã bị bỏ quên .
    Chúc mọi người vui vẻ. Cùng liên minh AngeL ngày một lớn mạnh.
    Chúc Bá Vương ngày một phát triển , để anh em có một sân chơi lành mạnh thực sự .
    Thanks all .

Last edited: 5/4/10
  2. á ak. thỳ ra nãy jo` PM ko dc vì đang viết bài nhé. AE LM ráng cố gắng thực hiện nhé, chơi game dc chửi zui, ko dc chửi khi ức chế là Ok mà
    Chúc Lm ngày càng vững mạnh

BọCạp thích bài này.
  3. (*)(*) để lão Duy cùi póc tem roài!
    Oài anh thuần cùi nài văn thơ lai hết cả láng.:)):)):))
    Đều do anh em trong G chiếu cố lên em mới có giải. thanks anh em trong G vs LM.
    thanks anh thuần cùi!!!!!!!!!!!
    Ak mà thuần đại gia thưởng riêng thế có hơi ít ko? :P:P:P:P
    So với số tài sản khổng ** kiếm được nhờ đánh lô của bác. :D:D:D:D
    Theo em thì thế này 3 người đứng đầu mỗi người bác lên thưởng riêng 60B(có thể nhiều hơn cũng được:-":-")
    những anh em làm bảo kê thì thưởng mỗi người 30B
    còn những anh em đc thưởng 100Sjc thì thay vì Sjc bác thưởng mỗi người 10B(=P~=P~ nhà có điều kiện mà) còn số SJC kia bác chuyển thẳng vào tài khoản ngân hàng của em, nhầm ngân hàng của bác ;;);;);;);;)
    thấy em tính giỏi ko!\:D/\:D/\:D/\:D/

CHÚC MỪNG BÁ VƯƠNG! SẮP HỒI SINH
    CHÚC MỪNG LIÊN MINH [AngeL]

4. chet that xâu hổ cơ ah aoaoaeeoeoe THUYNHU này ngại wuas aaaaaaaaaaa'không biết có làm anh,em nào làm bạn với TN này xâu hổ không nhỉ??"

ah ai chủi bậy quá nhiều đã nhắc nhở không sửa thi kick luôn đơn giản THUẬN BBBBBBBB của tơ đâu

5. em ko nên đòi hỏi quen tật đi, G anh em dc 300sic+10B rồi, sau event này ko ai sướng bằng em đâu. +_+, còn dám gọi anh cùi pap,thằng này anh k ở G dạy dỗ lại sinh tật rồi

6. To rat hoan nghenh Scropin cau lam the la rat dugn to ung? ho cau ^_^Co gang win CTC lan nay nhe Scropion

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

Win công Thành chiến Có cần phải cố gắng không ?

8. riêng CTC có cũng được ko có cung chả sao :)) , vì trên tực tế ngoài chủ liên minh được 1 set đồ cuối thì không có gì hết :)) , không chút hứng thú , đương nhiên vẫn sẽ tham gia :)) . Ví như BaoChua , khoác trên mình set đồ cuối 13 , so với Scor vẫn chỉ là con gà con chưa đủ lông cánh :)). DK thì khác ;)).

9. Hjc. zay là vui vẻ quá rồi. nhưng vẫn còn 1 số điều áy náy, hjc, thank kiu a thuận, lần đầu được nhận phần thường to thế nài, xúc động quá, huhu :((

10. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

oài sao thuần ưu ái tớ thế công cho tớ thêm SJC còn cho B nữa :D.Mà tớ rất hoan nghênh cách bố cục và đường nối của G Angle nói riêng cũng như LM nói riêng.Chúc toàn thể anh em trong G cũng như trong LM ngày càng phát triển và luôn luôn vui vẻ.Kính bút =))=))

11. handanbacz vao yahoo nào ké tí nha

12. Còn điều gì áy náy? cứ nói ra xem . Quà là do cậu bỏ công sức ra mà có , tớ không thể cho được hơn vì admin chỉ cho thé thôi :D.

13. anh em chửi Vui cũng bi out G ak

14. Phải xét mà +_+

Tiện đay mời Tho đưa victry tham gia lien minh AngeL không biết ý cậu và anh em thế nào ?

15. G chém gió thật là kinh
    mà anh thuấn viết văn thế kia éo ai thanks cho anh ấy vui àk :))

16. đại gia sứ hàn viết văn hay phết ko biết hồi học phổ thông ông này đựoc mầy phẩy nhỉ

17. Scor chia cho ít nào, thuê cái w3 cái ;))

Sáng hôm ấy săn đồng chí MaTuyet thôi rồi, cứ làm vài nhát lại Login dangcap train :D

18. ghê mang cái w3 full+13 thi đừng nói chuyện công bằng đi.tôi đây chiến hết,đánh ==danh dự chứ không tư cao tự đại

19. Oài lão Duy cùi bảo mình hư kìa chém thôi! Ki-aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    vế 1 chiều về loren nhé:)):)):)):)):))
    Chẳng qua là em chỉ thấy thương anh thuần khj phải lập thêm acc mới để cất B thôi. Ông ấy cứ tham khổ lên em bày cách cho.;;);;);;);;)

20. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Đã chuyển Bạc cho tất cả thành viên ... !

BọCạp thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi