8 về game PK 1 Cách Mãn Nguyện Ai Bị PK Đừng Cay Cú Mà Nói Lời Cay Đắng Không Lại Đi Nghỉ Mát Nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi baodenyb12, 10/2/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ta Người Quản Lý ADIDAPHAT PK mọi Lúc Mọi Nơi Khi OL SV 2 3 5 Chủ Yếu incaru
    PK 1 Cách Công Khai Mãn Nguyện Ai Không Chịu Được Hãy Sang SV 1 Và 4 Mà Cầy Nhé Không Nể Ai Đâu
    Còn Ai Muốn Đi Nghỉ Tết Thì Hay Đưa Ra Những Lời Cay Đắng Nhé :)) ;))

2. duyệt

3. thích nhất những lời tuyên bố hùng hồn như thế này . có gì nói thẳng luôn thế mới sướng

4. PK 5 lần thì ko sao 10 lần là bị chủi đấy

mà bị chủi ráng chiu có gan PK thi có gan nghe chủi

đó là 1 số rất rất nhiều í kiến của MEM :))

5. Có tuyển DL đi TH sum đi pc ko nhỉ =)) =))

6. đang có 1 em dl ko biết đk phục vụ đc không nhỉ

7. cứ chửi nhé chửi đây k chửi lại đâu đấy chửi đk thì nghỉ tết cho ngon :))

8. out acc ra em đi PK nào :)) kiếm đủ zen PK hết tết rồi tết năm nay k về ở lại PK ^^

9. chú cứ chuẩn bị acc nhiều zen vào anh vào PK đấy :))

10. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

^^.. ko muốn pk thì vào sv non-pk mà ks thế thôi :D

11. tôi tựlo cho mình được :))

12. lại phải kiếm 1 ẻm dw tóp công max hồi SD vs HP khi giết quái quẩy rồng ica thôi :D

13. ADIDAPHAT thi ai danh chet noi ma can phai TH tru khi co têm vip moi bem dc

14. ta quản lý ac zQuayTayz là 1 DL siêu dame tuyên bố ADIDAPHAT k đc pk ta mọi nơi mọi chỗ :)) vì pk ta là bạn đã vi phạm hợp đồng

15. chuẩn cơm mẹ nấu. cứ pk tẹt cho tao. đứa nào ý kiến thì gọi t lên tao TH cho :D :D :D =))

16. hợp đồng gì thế

17. tao cung PK :))

18. ko cày đc chỗ này thì cày chỗ khác :)) ko ai lên chỗ bị Pk là 1 ngày chán ngay ấy mà ;))
    tốt nhất làm ngược lại cái họ cần là Ok :))

19. chả qua là DK Full Pc9 + khiên bảo tui dame k chết đc tui 16k máu DL siêu dame đã dame chết dc trong đấu trường nên có 1 hợp đồng là gặp tui k nên pk nữa :D

20. :)) thế ak thế thì lại càng phải PK ^^ giết đk ai giết Hết k ggiết đc thì chạy :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi