Quảng cáo về trận PK kinh điển MU SV Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 25/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. OCN thắng à, winner cũng là 1 Pro đấy, +_+, thèm dc PK wa

2. Riêng winner200x đồ = nhau win ko có đối thủ . Kể cả MrTeo.

3. Quả thật đừng nói thế. winner vẫn còn gà lắm chưa sánh được với các cao thủ, video trên win thắng nhưng do OCN cài chương trình quay video lên máy bị giật và lagg, chứ nếu không....
    Tèo rs lúc nào chẳng cộng point pk xọc jo';)). Bữa nào win cộng xọc jo' , pk cởi đồ nha, dùng kiếm rồng sop. Chứ còn pk DK lúc nào cũng cộng điểm xọc jo' nghe chừng không ổn.;));))

4. Ec winner vậy mà gà vậy theo bạn thế nào mới Pro
    Nói Pro thì phải nói lúc mới Open kìa phải kể tên OngTrumNo9 và TheTanCo Hồi đó nhìn 2 daika đó pk mật 15 phút nhìn sướng vãi =))

5. OngTrumNo9 và TheTanCo đã được ghi vào lịch sử đương đại Mu Bá Vương, nhưng bây giờ đã đi vào dĩ vãng rồi^^

6. Mấy đứa nói chuyện sao thiếu tên Anh trong đó ;))

7. giờ anh gà rồi.bạt vô âm tín tư nhiên xuất hiện

8. Em kết mỗi bài nhạc nền. hehe. Còn nói về đánh nhau mong Anh Em wa SS3(SS4) hỏi Elf congnuong máu chiến như nào. Nhưng h cho acc rồi. hehe

9. Bạn nói như vậy ko đúng rồi.Ngày trước bản open đồ hiếm point ít nên PK tất nhiên phải lâu rồi, còn bây giờ đồ full cả cái w3 đeo cả cây thì chưa đầy 4s bạn đã gục rồi.

@ tèo : OCN ko + chọc gió + CB nhưng combo của OCN ít chủ yếu chơi huýt gió vì nhờ đồ khủng :D.
    Xem trận đấu này chủ yếu thấy OCN chọc gió CB ít.Nếu như 2 người này chơi đồ công bằng hoặc mặc đồ shop thì pk chắc mới biết được thực lực giữa 2 người họ như thế nào.

@ winner :Lâu ko pk nhìn winner CB chuẩn phết nhỉ ;))

Last edited: 27/4/10
  10. Không đồ + KR shop hỏi winner200x và khac + NguoitinhNo9 Biết ngay ^_^

11. PK như vậy vẫn hay hơn là mặc đồ full.Mặc WS 3 dòng cũng đc.Pk như lần đầu chưa ra đồ vip ntn thế mới cảm thấy cái hay ;))

12. MU BV giờ cứ dùng kiếm shop +cởi đồ là phấn biệt đẳng cấp ^_^

13. Xem bài viết của Sabotage ở trên.
    Vào dantri có hướng dẫn cụ thể

Cảm ơn Sabotage :)
    Ko nhấn thank đc. Hi

14. Nói thì nói OP thôi chứ lúc đó cũng rs trên 50 chục rồi chứ bộ. Hồi đó cũng bận đồ RD ws như bây h mà. Nhưng thể hiện là ở chỗ Pk kìa =)) LyloPop hồi đó cũng là một DK có tiếng nhĩ =))

15. Game_Enter

Game_Enter Guest

BV 1 người đang xem Hix Hix

16. nu_tac

nu_tac Guest

em là người thư 2:))

17. tiếng tăm gì đâu hịc.Giờ vào chỉ cày max rồi về thôi.Chứ AE nghỉ MU hết mình cũng gần hết niềm đam mê rồi :D.

18. Thằng Bình LyLoPop còn chơi ko em?

19. wa PH ko đại ka, chắc ko còn nhớ bạn cũ này hả +_+

20. Có anh nhưng mà vào chỉ cày max rồi rs thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi