Quyền lợi của chủ thành ????

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi lisatthu35, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lisatthu35

lisatthu35 Chiến Binh

mấy anh cho em hỏi nghe nói sau khi win CTC thì chủ thành và G LM có thể vào trong thành săn đồ vip nhưng em vào thành tìm mãi mà chả thấy con quái nào vậy săn đồ vip ở tọa độ nào vậy (có post hình ảnh thì càng tốt) với lại cho em hỏi ép ngọc trong CTC là như thế nào vậy mong các anh giúp em :D

2. sân đó ở ngay gần cổng thành đó, bos xuất hiện theo h`, chả biết h, đồ ngon thì chắc săn mệt đấy

3. săn trong vườn của vua cơ mà bạn

4. tìm con erohim mà san.
    DHM rơi li mít.
    máp đó đc viết tắt là L.O.T

5. vào trong thành có nhiều cái hay lắm. ĐHM, DTH, Cre.... với cả đồ Thần nữa.

6. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

CÒn nhiều lắm .Cả đồ full nữa chứ ..:))

7. lisatthu35

lisatthu35 Chiến Binh

thank mấy bạn nha ^^

8. có khi rơi cả sét nữa đấy =))=))=))
    thíc thì 12h khuya dzo cày chắc chừng 2 3 hôm có đồ víp rồi :-":-":-":-":-":-"

9. lisatthu35

lisatthu35 Chiến Binh

hix vào cái vườn của vua chạy quanh đánh mà chả được gì là sao thế, còn ngoài sân thành làm gì có con ma nào đâu zz . Em vào cái chỗ đầu thành nó có 1 cái hang ,đầu hang có 1 thằng lính gác ,kích vào thằng lính gác nó cho vào hang nhưng vào trong đó toàn quái cùi đánh chả rớt ra đồ gì là sao nhỉ??? mấy anh chỉ rõ tọa độ lun cho em dễ tìm với :D(hay là thằng chủ thành nó ăn hết rồi nhỉ?)

10. Thế BV có bác nào săn được đồ thần trong L.0.T chưa

11. vào mà săn erohim

có khi đc cả mũ hyon or ring anb nữa đó

12. lisatthu35

lisatthu35 Chiến Binh

chỉ cụ thể vị trí luôn đi bạn tìm mãi mà có thấy gì đâu nào???? toàn mấy con quái yếu sìu trong cái vườn của vua săn chả ra cái gì cả

13. =))=))=))
    em thấy có cả đồ +15 cơ anh tài (cave ) oy hehehehe :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))=))=))=))

14. Toạ độ thì làm sao mà nhớ được bạn. bạn vào giết quái sẽ có HDM, DTH...... còn bạn giết Trùm sẽ được đồ cuối, đồ exl, đồ thân.....
    Lúc sever mới Open tôi đã nhặt được 1 món ANB và 1 món VIC ở đó đấy. ;))
    Chúc bạn may mắn,

15. kinh chém vãi cả ***

16. lại chém giòi thành bão chưa anh em lần trước ở G ADM con săn đượ đổ +13 cơ em với Pt_olnile đánh vật ra ko chết:)):)):)):)):)):)):)):)):))cuối cùng ra mấy cái đồ thần mỗi người nhặt được mất cái cơ lấ:)):)):))y ko em cho cai

17. làm ji có đồ ji ma săn.Chu thành vào đấy toàn đồ cùi,

18. Số chú đen thôi.... Lúc LM Adin làm chủ thành. Anh kiếm được khoảng 200 DHM, DTH nhiều vô kể và Đồ thần cũng đươc cơ số. Trong đó được cái Rinh Chorono bán cho 7Love 500b đó. May mắn thì mấy chốc mà giầu ;));));))

19. lisatthu35

lisatthu35 Chiến Binh

her chơi cả buổi sáng trong thành chả có gì nãn *** mấy bác này chém rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi