8 về game Quyết định hủy kèo Even CTC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Gia Cát Lượng, 15/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Tôi biết là bạn không dám cá độ vụ này nên tôi sẽ cho bạn thấy sự thiếu hiểu biết của mình. Tiện tay tôi sẽ vén màn kịch mà bạn ám chỉ chiều nay.
    1 Chiều nay bạn sẽ đăng topic mời GT vào giải quyết vụ việc các Guild CTC đều của 1 LM. Nhằm muốn bờ lôc ;)) acc của các chủ LM.
    2 Luật GT đưa ra là hồi chưa Sâu ;)) Rena trên Web quản lý. Còn giờ khi đã show rồi thì mạnh ai người đó ăn CTC của người đó. Huống chi XaQue và KingOfMU sẽ CTC hết mình và ngược lại BG cùng NiemTin cũng thế => 2 LM mỗi LM có 1 Guild Phụ. Thức thời mới là tuấn kiệt,
    Xem đây này : Mời @GangterMU hiện hình xác nhận để mình hủy kèo chấm dứt cãi nhau.

OngTienSuTuVangNgheAn37 đã thích.
  2. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Với kẻ thù là phải cương quyết và khôn khéo. Hành động đẹp chỉ dành cho anh em bạn bè chứ không dành cho kẻ thù.

DungDaiKa thích bài này.
  3. Hay cho cấu thức thời mới là tuấn kiệt.

4. chỉ có Gia Cát Lượng mới có câu này

5. nhưng đây chỉ là Gia Cát Dự - Đoán Toàn sai thôi cậu ạ =))

6. GangterMU said:
    Vấn đề nạp Rena cách đây 2 năm GT đã không can thiệp nữa. Mặc định ngầm cho phép nạp rena thoải mái để chiếm spot CTC, nhưng theo GT việc chiếm cả 3 Spot thì đó là hành động không đẹp cho lắm
    hồi đó có người kiện GT còn cho CTC lại vì DK CTC 3 Gui mà giờ lại nói ko can thiệp ! nghe cũng vô lý

7. Vua nói các ngươi có nghe không.
    E="Víp_ĐạiCa, post: 8273139, member: 64322"]GangterMU said:
    Vấn đề nạp Rena cách đây 2 năm GT đã không can thiệp nữa. Mặc định ngầm cho phép nạp rena thoải mái để chiếm spot CTC, nhưng theo GT việc chiếm cả 3 Spot thì đó là hành động không đẹp cho lắm
    hồi đó có người kiện GT còn cho CTC lại vì DK CTC 3 Gui mà giờ lại nói ko can thiệp ! nghe cũng vô lý[/QUOTE]

8. vua nói dân phải làm chứ ka ka

9. Nghe ta thì sống chống ta thì chết.:))

10. Ngứa quá =)) nói hay vl

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi