red_dragon_n3a vào đây!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tungrong91, 8/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tungrong91

tungrong91 Cư Dân

Đến giờ tớ mới viết bài này để thông báo cho cậu đừng lo lắng nhiều quá. Tớ sẽ giúp cậu = cách tốt nhất có thể. Vì acc: cusuh40. Char: tungrong91 không phải của tớ mà là của thằng em tớ. Tối qua nghe nó bảo em bị mất acc: tungrong91 mà vẫn còn SDT đăng kí nên tớ nghĩ là nó gà bị hack mất nick nên mới lấy lại dùm nó. Không ngờ rằng mình đã giúp nhầm người khi biết acc đó cậu đang chơi. Về chuyện này thật sự mình không biết mình thay mặt thằng em mình xin lỗi cậu. Còn về vấn đề lấy lại acc: tungrong91 mình sẽ cố gắng giúp cậu. Sẽ bảo thằng em mình trả lại cậu và thay đổi SDT để cậu tiếp tục cày cuốc. Vì thằng em mình đi làm liên tục với DT nó hay có vấn đề nên liên lạc rất khó. Cậu cứ yên tâm mình sẽ giúp cậu hết sức có thể. Không ngờ thằng em mình lại làm cái trò này. Quá xấu hổ

2. x_game

x_game Guest

Đã có hy vọng cho tungrong91

nếu cậu trả lại acc thì mình vô cùng cảm ơn cậu. bao nhiêu tâm huyết của mình đều đổ dồn vào đấy cả.

3. tungrong91

tungrong91 Cư Dân

cậu yên tâm. Ai làm thì người đấy hưởng. Gặp thằng em mình mình bắt nó đổi SDT trả lại acc cho cậu luôn.

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Hi Vọng là 1 kết thúc có hậu cho câu chuyện này

5. THay mặt cho Dung~ và Tuấn người chơi acc tungrong91 cảm ơn cậu rất nhiều. Vì đấy là tâm huyết của 1 người chơi game. Nên giúp đỡ cậu ấy là trách nhiệm của tớ. Xin chân thành cảm ơn cậu.

6. x_game

x_game Guest

mong bạn sớm trả lại acc co mjnh trong thời gian nhanh nhất có thể,rất cám ơn câu...

7. >:D<thế này nhé .
    hiện tại tungrong91 đã có rất nhiều chiến công cho G Victory
    Hơn thế acc cusuh40 sau khi vào tay của Dũng nó trở nên đầy tươi mới với tài năng và nhiệt huyết của Dũng và có thể nói tài sản trong acc cusuh40 ko phải là tay trắng như khi Dũng tiếp quản nữa . mà nó đã trở nên phông phú với nhiều item hot giá trị cao.
    Bởi vậy mà chủ cũ muốn nhăm nhê nhòm ngó.
    Mình có ý kiến thế này.
    +1 là Dũng sẽ nạp viettell cho Tuấn hay thằng em Tuấn gì đó coi như mua lại ( giá cả tùy thỏa thuận). và sdt đăng kí acc cusuh40 sẽ chuyển qua cho Dũng.
    +2 là nhờ anh GT chuyển tất cả đồ mà Dũng làm ra cho Dũng.
    +3 là nếu 2 bên ko thỏa thuận đc thì nhờ anh GT dell toàn bộ item trong acc cusuh40.
    +4 là theo mình Tuấn nên tặng acc cho Dũng ( người có tâm huyết nhất với acc ).

Hiện tại anh em thấy rất phẫn lộ khi Tái sản của Dũng làm ra mà lại bị người khác cướp trắng như vậy. nó quá ko công bằng cho Dũng.
    mình hy vọng mọi người ủng hộ và giúp Dũng

8. tungrong91

tungrong91 Cư Dân

red_dragon_n3a PM SDT: 0168 230 1688 nhanh còn kịp

Last edited: 8/6/10
  9. Anh GT ơi! nếu anh đọc bài viết của tungrong91 thì anh thấy rùi đấy. Hy vọng còn hơn là thất Vọng. Cảm ơn các anh Gt. Hy vọng rằng bạn em sớm được "cày cuốc" trở lại( câu này mượn tạm của tủngong91 mai sau có dịp sẽ báo đáp ân tình của cậu và những người chơi game chân chinh. ANh Game enter oi cảm ơn anh đã tham gia Topic này. Chắc chẳng còn ai nhớ tói G Sinhvien nưa~ nhỉ

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

Thế có Biết G AnhEmBV không ^_^

11. nếu nhận đc acc chuyển ngay cho acc của tjeumuoi 1k sjc nhé :)):)):))cái này thien son noi đi không anh giết.

:D G của thằng DeMon ai chẳng nhớ 1 thời LM với Admin.thời còn em yêu H_H_Trang.ChjckenPr0.

12. Thien_Son

Thien_Son Guest

ok. chuyển cho tjeumuoi 1k SJC đi. :)) =)) luật sư của tungrong91 đấy

13. tungrong91

tungrong91 Cư Dân

tungrong91 đã về với chủ cũ. anh GT close topic dùm em với

14. học đi.không cày game nữa sắp thi roài còn gì.
    chém gió ít thôi,mà chủ nhật này off kiểu gì đây

15. Thien_Son

Thien_Son Guest

BC với TS max thì em mới học được anh ạ. Vừa thi TN xong em xả stress tí. hihi

16. sao lại không cơ chứ. 1 thời lừng lẫy

1 lần nữa thay mặt Dũng Cảm ơn cậu rất nhiều

17. G AnhEmBV zubu9x pro pk nhẩt!!!!!!
    cã Game cũng ko = zubu9x dc!!!!!!!
    kakakakakakakakakakakakakakakakaka

G AnhEmBV zubu9x pro pk nhẩt!!!!!
    cã Game cũng ko= zubu9x dc!!!!!!!
    kekekekekekekekekeke
    đổ Game biểt ta là ai đẩy?????????????????????????????????????

18. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Ông này spam cũng ko biết mà spam :>:>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi