Thắc mắc Reset không được point.......?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pyongseng, 26/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Vấn đề lag Server17: Đã chuyển về máy chủ tốt hơn. Hãy thử lại
    Nếu vẫn bất ổn thì bạn nên cố định chơi ở Server.
    Hoặc Server VN để move các Map và connect chậm đều
    Hoặc là chơi Server 17 để tốt hơn ở các Map riêng

pyongseng thích bài này.
  2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Sau bao nhiêu thử nghiệm của bạn, đều chỉ rõ ràng rằng : acc của bạn, chạy ở IP của bạn thì bị lỗi, nhưng chạy ở mạng khác (IP khác) thì bình thường không lỗi.
    Quá dễ hiểu là IP của bạn (mạng của bạn, hoặc PC của bạn ...) có vấn đề, chứ acc và máy chủ hoàn toàn bình thường. Vậy bạn YÊU CẦU chúng tôi xử lý lỗi của bạn nghĩa là sao ?

À mà nhân tiện hỏi giúp tôi cái, máy điện thoại thằng bạn gọi sang Korea bình thường mà sao máy của tôi không gọi được vậy ? phải chăng mạng bên Korea lỗi ?

ChemBao1stpyongseng đã thích.
  3. Đến a GT cũng bảo vãi thì bọn e cũng bảo là quá vãi chạy nhanh ko ra hết .... thôi ;))

4. Nãy thấy ông này post trên arena xin slot làm nv ong chúa mà :))

pyongseng thích bài này.
  5. Mỗi khi làm Tôi muốn move sang dungeon hay arena vulcanus kanture... Là Tôi phải đổi máy đổi Mạng nhé. Chứ không phải tôi ăn không nói có nhé.......!
    Bạn đã đọc hết những gì tôi viết chưa.

6. @fantasymc Ơi....... Không phải là máy của Tôi không vào được game hoàn toàn. Mà Khi Tôi move sang các map Dungeon. arena. vulcanus. kanture là bị đơ. và vào không vào lại được nữa. Khi Tôi dùng Team view để đăng nhập 1 máy khác và move nhân vật về lorencia hay noria. Thì lại đăng nhập bình thường ( có nghĩa là Khi nhân vật của Tôi đang ở các Map như Dungeon. arena. vulcanus. kanture. rakion ). Thì không đăng nhập được vào game. còn ở các map riêng của sv17 thì lại vào được bình thường. Tôi đã thử cài lại game cũng không có gì thay đổi. Không những Mình Tôi Đang ở Hàn bị mà Thằng E cùng Team bên Đài Loan cũng bị hiện tượng như trên ( cứ thỉnh thoảng lại phải vào nhờ @GangterMU kíck hộ nhân vật đó là acc han222 và acc han555 ........ .........tks............!
    Nếu là Lỗi IP hay PC của Tôi thì Sorry đã làm phiền AE. close TOP
    Chúc ACE Một ngày mới Vui vẻ tràn đầy Hạnh Phúc.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi