Reset vàng Y học bối rối

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi H_H_Trang, 19/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các anh em trong khủng trong sever đã đồng loạt lên tiếng phản đối reset vàng vậy mà GM ko thèm để ý lại còn thách thức gamer bỏ game.
    tôi ko hiểu nổi cách làm việc của BQT
    1 game muốn phát triển đc chả lẽ ko cần gamer, chả lẽ 3 sever chỉ có các GM vào săn boss hay PK lẫn nhau à
    tôi mong BQT sẽ nghĩ lại và đưa ra 1 chính sách hợp lý cho tất cả các gamer, để mọi người tiếp tục chơi MU BV
    tôi kém top rs 14 lần nhưng tôi cũng ko thích rs vàng vì rõ ràng như thế quá bất hợp lý
    chả lẽ BQT chỉ nghĩ đến những gamer mới chơi hoặc sẽ chơi mà ko nghĩ đến những người đã và đang chơi hay sao
    đững nghĩ rằng khi đầu tư 1 món tiền có thể là không nhỏ vào game là ko dám từ bỏ. khi ảnh hưởng đến quyền lợi thì chưa biết thế nào đâu
    tôi muốn rằng mỗi khi bước vào sever là đc thấy những anh em,những người có thể chưa bao giờ gặp mặt nhưng thật vui vẻ, chứ ko muốn vào 1 game mà trong đó toàn những người mới chơi, chẳng bạn bè gì
    hi vọng BQT lưu tâm đến những ý kiến của các anh em trong sever và hãy xây dựng 1 Bv thật vững mạnh
    Xjn anh em hãy ủng hộ tôi
    các ơn các bạn đã lưu tâm

2. Xin lỗi ! Sẽ không thay đổi những gì GangterMu đã quyết định.
    - Tại sao ư ? Bá Vương là MU giải trí và ko cạnh tranh điểm Point và top
    - Còn muốn MU cày kéo Top hãy chọn 1.0L hoặc SS 3.
    - Và đừng quên 1 điều : Chúng tôi mở dịch vụ này ra ko phải vì tiền , vì kinh phí . Mà là vì sự phát triển của Bá Vương , tạo điều kiện người mới chơi (Tâm lý ko bao giờ đuổi đc top của mình). Các bạn nên nghĩ thoáng 1 tí về dịch vụ này

Last edited: 19/10/09
  3. Kool

Kool Cư Dân

Câu nói rất hay.Mu hay game ji thì cũng để giải trí chứ không phải là cạnh tranh nhau,các bác thích cày Top thì các bác vẫn đang top đấy thôi.Đề nghị Admin cho nốt ít sách Sumon vào shop Mu này thiếu sách SUMON rồi :P

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Bá Vương đang nóng nên vì Rs Vàng

Thưa các bạn có bao giờ các bạn tự nghĩ : " Mình chơi Game Mu Bá Vương vì mục đích gì "
    Giải trí và giải trí đó là lý do Bá Vương open
    Vậy tại sao phải bực tức vì điều này ?
    cách top 5 lần ư có quan trọng không ? < có với nhiều anh em đang đứng top>
    Các bạn vào game chơi game làm quen với nhau thể hiện cái tôi riêng biệt
    tôi max Lv chuẩn bị để Rs nhưng gặp một bạn Dk đang cố cày Lv để rs < luc đó đã hơn 11h > nhờ kéo dùm mã Lv rs
    tôi đã kéo bạn đó cho tới khi max lv rs mạc dù chậm mất 2p < mất 1 lần rs mà đáng ra tôi không mất >
    cả 2 đều chậm mất một lần rs nhưng tôi và bạn ấy vẫn vui
    Đừng quá ích kỉ các bạn ạ
    hãy tạo cho các member mới một cơ hội khẳng định Tình Yêu voi Bá Vương

___Tôi chỉ nói nên ý kiến của riêng mình Vì sẽ có nhiều anh em không thích khi tôi nói thế này nên :
    ___Hi vọng anh em không "" chém ""

5. Reset VANG Chỉ Chấp Nhận Thua TOP 10 Lần

Các bạn thử nghĩ reset Vang mà thua TOP 5 lần thì Ai mà chấp nhận được
    Ít Nhât thua TOP 1 = 10 Lân. tức là jìo TOP 1 = 45 lần. >> reset Vang phải là những người dưới 35 lan.
    Reset phai? train tức là phải cày 2 lần max live.
    Tức là: reset 2 lần/ngày
    Mong GM_GT sem sét.
    Và có 1 quyết định đỡ thiệt thòi cho anh em TOP.
    TOP để làm ji`??????

6. Kool

Kool Cư Dân

chí sờ lý giống tình cảm của tôi với 7noi3chim và Sockcutequa

7. Ủng hộ reset vàng :-"

anh em vào cho ý kiến nào :x

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

Thế chơi Game để làm gì ? để giải trí đó là tiêu chí khi Bá Vương Open....
    vậy top để làm gì ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi