Chú ý Sử dụng tên tài khoản ,hình ảnh Avatar với ý đồ xấu

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi trungviet2k, 30/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trungviet2k

trungviet2k Most Wanted Ban Quản Trị

BQT luôn muốn tạo điều kiện tốt nhất cho sân chơi diễn đàn. Nơi bao nhiêu người từ chổ PK không đội trời chung trong Games đã trở thành bằng hữu tốt. Nơi bắt đầu những tình yêu thật sự từ những người không quen biết.
    Có những thành viên vượt qua rất nhiều khó khăn, chung thủy dù cho chúng ta ở đâu gắn bó từ 2002 và trước đó đến nay. Diễn đàn luôn không ngừng vươn xa kết nạp thêm nhiều thành viên mới , nhờ vào những thành viên tích cực không ngừng quảng bá. Nơi này có bạn bè , có gia đình có Admin "gấu yêu".
    Nhưng bên cạnh đó tình người , tình bạn dễ dàng tan vỡ khi chúng ta không ý thức chung gìn giữ nét đẹp, hình ảnh một thành viên đầy mẫu mực.
    Qua theo dõi diễn đàn thời gian gần đây, dù BQT hạn chế tham gia vào tranh chấp của thành viên nhưng luật đã lập ra từ trước.

Mong các thành viên tôn trọng và chấp hành, tôi sẻ tạm thời làm "Super soi" trong thời gian tới , cho đến khi tình hình ổn định hơn. Là cấp quản trị luôn phải làm gương nên không có việc dung túng cho bất kỳ ai.

Lần đầu sẻ cảnh báo -20 Xzen, nếu là Avatar sẻ xóa bỏ . Tiếp tục vi phạm - 50 Xzen (có thể âm) và cảnh báo nặng hơn.
    Tên tài khoản có ý châm chọc một đối tượng thành viên sẻ buộc dừng sử dụng.

Rất mong các thành viên cùng làm trợ lý cho BQT, và lên án những hành vi gài lẫn nhau bằng sự mẫu mực của mình.

2. cảm ơn anh đã có tp này. như hiện tại bos hà nội có rất nhiều phạm luật như trên mong a sang để SUPER SOI :)

Tóc Lò Xo thích bài này.
  3. Mong a dẹp hết mấy cái top chửi nhau, đưa nhau ra diễn đàn làm đau con mắt của các anh em khác.
    Đề nghị a có biện pháp sử lý sớm, có bằng chứng (chụp ảnh) về lỗi vi phạm để các bạn ý tâm phục. Cảm ơn

4. trungviet2k

Không khuyến khích gài nhau bằng hình ảnh chụp được.
    Thay vào đó những chủ đề hay tài khoản sẻ được phân tích dựa vào thực tế.
    Mong các thành viên cùng góp ý xây dựng.

Thu MuộnTóc Lò Xo đã thích.
  5. ap dụng chung cho luật game . mà sever hà nội thấy toàn đặt tên bôi nhọ nhau . trước mình thấy có boss tố cáo vào còn tố cáo được . giờ không biết làm thế nào .

Tóc Lò Xo thích bài này.
  6. Mong bạn xử lý các ID vi phạm sai tên sử dụng: Bố Cu Quý, Cha Cu Quý, Ông Nội Cu Quý
    Đã cố gắng Báo cáo, viết bài sử lý trước đó đều bị saivado1 bỏ qua, xóa bài nhằm bịt miệng bao che cho lũ xấu làm lũng loạn diễn đàn.

anhk0nhuthe thích bài này.
  7. trungviet2k

TTH đã ra cảnh báo cho những tài khoản này , vì thế @saivado1 đã làm đúng trách nhiệm là xóa bài có liên quan. Không thể chồng án của cấp QT
    Tớ đã bổ xung án -Xzen về -20 , Mong các thành viên dừng bức xúc tăng thêm áp lực cho cấp điều hành.
    Việc đã được thi hành mong các thành viên quay về với công việc buôn bán.

PhucCoi thích bài này.
  8. Không thể chống án của BQT

Câu trả lời hay của ad. Phải nói rằng BQT nên xiết chặt hơn với nội quy diễn đàn. Tránh trường hợp kiện cáo ngược tại Sever HN thời gian qua

Galactic0sT0mCruise đã thích.
  9. tình trạng các ae bị lừa đảo bởi các acc giả mạo các thành viên uy tín trên diễn đàn
    e thiết nghĩ có khi nào bác áp dụng tiêu chí 1 acc - 1 avatar không? như thế chuyện giả mạo để lừa đảo sẽ k còn nữa

10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đã có luật này rồi bạn, nhưng xem ra chưa có biện pháp ngăn chặn việc thành viên không tuân thủ quy định. Mời bạn tham khảo thêm tại Quy định diễn đàn .

11. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Hiện tại e thấy nhiều id mang tính chất bôi nhọ danh dự người khác mong a sử lý nghiêm

MasterPie thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi