Sự kiện Event tết Nguyên đán Canh Dần

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 8/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E nạp 10k SJC liệu đứng top đầu ko nhỉ :)) .Nếu mà có ai hơn thì em thua :))

2. 10k à. hình như đứng thứ 3 thì phải ;))

3. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Lại an ủi Sum rồi ^^
    Sum có mặc đồ thần + gậy và w3 full + tăng max Vit thì mấy chú DK combo vẫn die b-(

4. tjnhdang

tjnhdang Chiến Binh

E Có Ý kiến

Các ADM cho ra đồ khủng như vậy thy` chỉ có đại gia thíck thôy
    Với những ngườ không đủ khả năng nạp JIC thì sao Đến lúc đó thử hỏi pk có con hay nữa hok
    Mong Anh xem

5. Nói cách công bằng thì xã hội ngoài cũng có kẻ giàu người nghèo, huống chi là trong Game. Nếu thấy mình còn non và xanh thì thôi ta lại tiếp tục cày kéo, đến khi nào đạt đc đẳng cấp không cần đánh quái vật cũng lăn chết thì khi đó thì ta sẽ tự hào rằng ta đã đạt mức đẳng cấp " thiên hạ trên đời không đối thủ " khi đó muốn PK cũng chẳng ai dám, vì 1 mình chơi 1 game :D.

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Theo như thống kê thì lần này có 1 số người quyết tâm lắm
    1/ nạp SJC được W3 full
    2/dùng SJC để Đấu giá 3 món siêu socket + thuê đồ Full

Đó là lý do Scorpion có ý solo với Game_Enter Nhưng hắn khăng khăng là phải sau Even...
    mà sau Even phải chơi 20k SJC cho trận Huyết Chiến

Last edited by a moderator: 11/2/10
  7. Xin lỗi cậu , cậu nhầm rồi . Lý do đơn giản là lúc đó tớ sẽ có sét đồ full để bẻm nhau với cậu , còn tớ đã nói , nếu bẻm ngay thì bỏ hết đồ , tay bo bẻm nhau cho nhanh chết . Còn nói thật , DW BV hiện tại mà trong vòng 5 phút đến 7 phút bẻm được tớ die đứng im thì đừng có mơ . Cậu thì đồ full + 13 , gia cường thì tớ không biết , lại có cả gậy thần ma luck 3 dòng ex , vip số 1 sv . tôn trọng cậu bấy lâu tại sao lại có cái bài viết ngớ ngẩn này nhi ? Còn cậu thích bẻm nhau để lấy SJC , thì sao phải xoắn ? Cậu đã viết bài thế này thực sự tớ chả có gì để nói . Bẻm nhâu để lấy kinh tế thì không cần thiết đâu , những người được Scor thực sự giao lưu , là những người có đủ tư cách làm bạn , không khoe khoang ta đây , thế nhé , cái này chắc cậu chưa có , tớ nghĩ vậy . Còn nữa bẻm nhau vì mấy K SJC người ta khinh cho , tớ không thích kiếm tiền kiểu này , 65k / k SJC chuyển từ SS4 sang , khó khăn gì đâu . Thế này đi , cậu thích fang nhau bất cứ lúc nào cũng được , vào sv pm , thế là xong . để tớ thuê sét đồ full xong thì thích kiểu gì chơi kiểu ấy , 1 là không đồ đạc . vu khí gì hết , 2 là không cần bàn nhiều , có sao chơi vậy ok ? Với cậu , cho phép hét giá , thích bao nhiêu cũng được , ok chưa ? cớ gì lại cứ phai nói ít nhất 20K , cậu sợ tớ không có đủ 20k? :)) , lương cậu lamg 1 tháng có = tớ cày 1 tuần ko ? buồn.

8. ông anh mình lên tiếng kìa ;))

9. Game_Enter

Game_Enter Guest

Rất buồn là Sco hiểu nhầm ý mình .....!

Dù sao thì Game cũng Xin lỗi

10. Ko gì hôm nay đã giao lưu vui vẻ tại sv 3 +_+. bẻm đến lúc bảo trì , coi như hòa nhá :)).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi