sự thật thế nào về k00l va OCN???

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi luctjeucoj, 6/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tuyencooll

Tuyencooll Guest

Khẳng định la OCN nói thế ak nhưng không có bằng chứng kiên ơi
    chuyện này hơi khó đấy

Last edited by a moderator: 6/7/10
  2. vâng sau khi nói truyện với anh Linh.em đã hiểu vì sao.anh bach em xin lỗi vì đã hiểu nhầm anh.anh Linh phân tick như thế này.sau khi anh nét tính tiền cho khách thì 1 người nào đó ra? mạo đa nhân cơ hội nhân vật OCN pm cho em và bảo em ra ngoài.anh linh noi thế em cũng thấy đúng.dù sao thi em cũng bị lừa rồi.nhưng em khuên anh bách rằng khi anh tính tiền cho khách thì anh nên cẩn thận hơn với những ngưoi xung quanh.một lần nữa em xin lỗi vì đã hiểu nhầm anh.xin cảm ơn

3. Tuyencooll

Tuyencooll Guest

Tốt biết nhận sai la tốt rồi.
    Thôi chuyện này chấn dứt tại đây.
    Một lần nữa cảnh báo với anh em:
    hãy cẩn thân đừng để bị lừa.

HẾT

4. một lần nữa em xin mọi ngừoi hãy cảnh giác với yah00.vietbachbrn. đâyy là kẻ giả mạo OCN để lừa em.xin cảm ơn mọi người

5. 1 lần ngã là 1 lần đau, mà đã đau thid chắc chắn chẳng ai muốn ngã

Hãy cùng suy ngẫm

6. KOOL xin hỏi cậu 1 câu đúng OCN mặc sét rồng xanh đeo w3 ko?
    - có thẻ mạo danh tên OCN nhưng ko thể mạo danh OCN mạc sét rồng xanh đứng giữa lorencia Kết quả lô tô....trung mai nhân giải
    - nếu dúng thì mới có chuyện dể nói
    -còn ko phải thì ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

7. kinhday

kinhday Hiệp Sĩ

Con bé ngon ghê.chắc là người yêu đứa bạn đây.

8. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

1 cách để nhận biết là OCN luôn mặc set rồng xanh +w3 và luôn ở loren sv2, vì ở sv ít ai đại gia mặc set RX lém ;))

9. atamlangtu

atamlangtu Cư Dân

Thui kinh nghiệm ku em í ỏi coi như đây là bài học , nhưng nhớ lần sau nên hỏi ý kiến những người có kinh nghiệm trong Guild , cái này cũng là bài học cho toàn thể anh em nhớ cảnh giác .
    Nghe chừng lô đề có Scorpion là hạ cánh an toàn nhất , cuỗm gần 7K B sv biệt tăm biệt ticchs :)) , nhưng hiện giờ thì 1B cũng chả còn mà đánh lô ;)).

10. 7k bị e cướp mất 6k9 :)) thế là đổi đời

Last edited: 6/7/10
  11. OCN trong game có ai nhìn sai đc đâu hả cậu cả sv có 1.k bg sai đâu.tớ tin K00l

12. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

cũng chỉ vì cái ních chát này tôi và anh TienBom01 mất 10m và đã viết toppick trên DD rồi AnhChuNet cũng đã cảnh báo và cho cả ních chát thật của ADM vs OCN rồi mà vẫn bị thì cố mà chịu đi không ai thuơng hộ cho đâu:))

13. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

Rất có thể k00l đang muốn mua b và gặp OCN ở lorencia nhưng liệu có chắc người pm k00l

là OCN hay có kẻ lợi dụng lúc đó có OCN đứng đó làm bình phong rồi lấy cái tên na ná pm

riêng k00l thì kô cựa đc ;))

14. NeuVaiSau

NeuVaiSau Cư Dân

Thôi nó mất rồi mà còn chửi nó A Nét Sr no 1 câu an ủi nó anh àk

15. bây h tao làm gì còn acc nhờ ng khác quản lí và rồi ko tăm tích :)

16. chính xác k00l không nhầm đươc đâu.nhưng không sao một bài học mà

17. Nhìn gà hóa cuốc tên NV trong game rồi. Tôi không bao giờ phải làm trò mèo đó làm gì cả.
    Ra ngoài chát lại nhìn cuốc hóa gà tiếp. Lên bị lừa mong rằng lần sau sẽ tỉnh táo hơn.
    Thank !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi