Thông báo Sự vụ liên quan đến tuancuong7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 12/9/23.

1. đời mà em

2. Em nghỉ rồi mà anh. Nghỉ từ đợt em thanh lí acc nickname08 và đồ trong acc

3. Giải quyết sao rồi nhỉ, khi nào mới dc chơi bóng đây :))

4. Anh hà bảo có clip anh hà cút mà. Thế cái bàn kia có cắt ở clip ra k? Chỉ sợ anh hà lại dùng clone vào tự like rồi liếm đít mình thôi

5. hình ảnh đó , tôi bảo không phải nhà tôi , bạn có tin ko , tôi cần clip. ko phải hình ảnh

6. Đang xin tác giả tên tuổi địa chỉ của vị phụ huynh trong clip và làm 1 video reveiw khác, có gì tớ sẽ public cho tất cả ae thấy họ đang nghĩ sai về bạn.

7. Oke luôn
    hóng hóng

8. nhưng tớ hỏi thật, bạn bùng tiền hát với lừa người ta rồi xin xỏ là thật đấy à, tớ thì tớ méo tin nhưng tìm hiểu về bạn thì kinh quá. tiểu sử phức tạp và lắm clone ảo

9. có mấy ae cho tớ clip r, không tiện để gửi full nên cắt ảnh để bạn có thể xem cái bóng của người bạn bảo không phải mẹ bạn trên mặt bàn nhé-đúng như ai nói "vuốt tóc nhìn ra ngoài rất buồn"

thật lòng tớ cũng hy vọng không phải nhà bạn, không phải mẹ bạn.... buồn

10. ảnh này khá rõ , nền nhà , bàn ghế nhà mình đây rồi
    quá oke
    quan trọng hơn là xin video nào

11. Ồ tưởng bảo bạn bảo kia không phải mẹ bạn thì tớ cũng không có gì để nói, nhưng trước thấy @Sao0nline9x đăng bạn bảo không phải, giờ lại bảo phải. tuy khá là tráo trở nhưng cũng chưa đến nỗi bất hiếu, còn video full thì chứa hình ảnh phụ huynh, mà cá nhân tớ thấy cô ấy buồn vì bạn quá đủ r, đăng lên lại là đi quá xa-như thế thì bẫn nhẫn quá, hại người hại mình.
    Tớ dẫn chứng ra để bạn biết và bỏ cái thói mửa ra xong lại liếm vào đi nhé. tớ cũng không trêu bạn ở top này nữa đâu, ahihi =))

12. Anh hà thấy hình ảnh nhà mình, ghế nhà mình, cái bóng mờ MẸ ANH HÀ anh ấy vẫn yêu cầu clip thì là thế nào?
    Quay ngược ảnh cho ae dễ nhìn
    Anh hà đang yêu cầu clip mà. Chứ anh ấy vẫn cãi đấy. Anh ấy chưa sợ chưa hết thói ghen ăn tức ở, tráo trở đâu

XoneFM thích bài này.
  13.  
  14. bạn đã nhận ra ngôi nhà bạn lớn lên, nhận ra người mẹ đã sinh ra bạn cho bạn ăn cho bạn uống rồi mà còn định giày vò mẹ đến bao giờ nữa, bạn không thấy mẹ bạn buồn ntnao à, không thấy bản thân quá nhẫn tâm và vô ơn à. đã bao lâu rồi bạn chưa về nhà :(
    đề nghị các bạn @Sao0nline9x @Lexus750 @Powerlifter .... không trêo ghẹo bạn ấy nữa kẻo bạn ấy lại để khổ cho người thân nhé. tớ cũng sẽ không nói gì bạn @tinhyeuMUHN ở top này nữa. tớ xin lỗi Hà nhé

15. Topic này lập ra để đưa bằng chứng tuancuong7 có vay nợ bạc hay không thì lại thành topic bốc phốt Hà Samsung, hà khoái châu hưng yên. Tại anh hà hay ghen ăn tức ở, phím và chọc ngoáy người khác. Fantasymc lậo chuyên đề điều tra hà luôn thể.

XoneFM thích bài này.
  16. ae cũng đừng bóc phốt bạn ấy nữa =))

MayCuDeTao thích bài này.
  17. zzzbaokezzz xin lỗi anh hà. K dám bốc phốt anh hà nữa, kẻo mẹ anh lại buồn vì anh hiền lành lắm :))

XoneFM thích bài này.
  18. Vụ này khi nào đến hồi kết đây

19. Hóng