Sao em không vào được wedshop ADMIN ơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Banner, 25/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Banner

Banner Hiệp Sĩ

hum qua em vào wedshop để coi xem món đồ nào được thì mua . nhưng mà em vào hoài không được ! nó cứ ghi là tên truy cập đúng rồi nhưng mật khẩu không chính xác ! mà lúc đó em thử vào game thì lại được ! đến hum nay em vào nó vẫn ghi thế em không hiểu tai sao ! ADMin giup em với em vào game lại thấy bình thường !
    nick : 779788
    Char Linhdaika !

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chính xác đôi khi tôi cũng bị như thế..........
    tắt trang web đi rồi truy cập lại từ đầu

3. Banner

Banner Hiệp Sĩ

admin ơi ! sao em đăng nhập nick # nhưng mà pas vẫn như thế thì lại được còn char Linhdaika lại kêu không được là sao ! giup em cái nhá

4. tớ cũng thế, mặc dù pass1 pass2 đúng, ra kiểm tra coi còn sjc ko để rs mà ko đăng nhặp đc

5. Banner

Banner Hiệp Sĩ

cần admin giải quyết dùm em việc em không vào được wed shop ! ngoi ở nhà đã đành là không vào được nhưng khi em ra ngoài quán nét thì cung bị như vậy. cũng bị kêu là tài khoản đúng rồi nhưng mà mật khẩu chưa chĩnh xác . trong khi đó em vào nick khác mk cũng như vậy lại được luôn .
    nick :779788
    char : Linhdaika
    mong admin giải quyết dùm em

6. Chú ý: pass đăng nhập là pass cấp 1. Pass đăng nhập vào Game ý

7. Banner

Banner Hiệp Sĩ

vâng anh ạ em phải đăng nhập pas 1 chứ . nhưng từ hum qua đến giờ em không vào được . em ra ngoài quán nét cũng không vào được . trong khi đó em đăng nhập nick khác nhưng pas vẫn thế lại vào được . em không hiểu sao :-o

8. 0ngTrum

0ngTrum Guest

ông vào bằng Siêu Thị ở login MU ấy đừng vào qua quản lý acc là đc thôi
    còn nếu ko đc ấy ra siêu thị Thái Hậu mua cũng đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi