saofajsoan>>>>>>>>>>>>>.vào gấp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 18/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh vừa về từ cơ quan lúc 7h30,thì đi chơi cùng bạn bè giờ mới onl đc.lên DD thấy em kêu nghỉ game.nghỉ game cũng tốt thôi trước khi nghỉ game em xác định và làm rõ vụ đồ đạc của NgTinhNo9 và _DaviaS_.tưởng sáng nay đã giải quyết xong nào ngờ.......tưởng chủ accNo9+mylove đã làm rõ.chán 2 thằng bạn này quá.
    To người chơi acc saofajsoan hiện giờ:acc saofajsoan hiện tại còn mang trên người 1 w3 DK +2 ring ws và 1 quần RD+11 của No9 va _DaviaS_.những thứ đó không thuộc về saofajsoan.nếu bạn mua acc đó thì nói trước mà chủ acc cũ không làm rõ vấn đề thì có block thì cậu chấp nhận vì nó là đồ hack
    thanks!

Last edited: 18/3/10
  2. Khổ thân :) Mua acc kiểu này thì cũng bỏ MU mất thôi ... :))

3. toàn thằng rẻ rack, dưa acc nó làm ji`, sao acc 1k 4 thằng biết pass mà tôi ko gề mất thứ ji`, 3 acc của tôi ai cũng co thể vào, thế mới nói lựa bạn mà chơi, thấy của là nổi lòng tham, tôi thấy nó rao bán acc từ 6h chiều kìa

4. cái này tôi không rõ vì tôi đâu cho nó biết pass.đồ đạc nó lợi dụng uy tín mượn.chán mylove87 cậu ấy tin người quá.sang nay No9+mylove87 nể tình anh em mới thế mà nó định giở trò mèo.

5. TuanBeo

TuanBeo Chiến Binh

Em nói thế anh cho là đúng =))

6. anh cái dis, chào chú chưa con

7. AUTO

AUTO Guest

Có Bạn =))

8. Nhân vật này nguy hiểm quá +_+ . Sau vụ wing2 DK của Chuột nhà ta , hôm rồi có nhờ mình chuyển W3 DL , xin vào Guild hì không được tiếp nhận .

Có biết anh em trên sv nói sao ? Có 1 SUM dứng ở lorencia post kênh thế giới : " Ai ở Guild AngeL về loẻn nhờ tý ..." Điều này chứng tở ? Thành viên trong Guild AngeL la những người được lựa chọn như thế nào .

Còn một số NV có thể sẽ bị loại khỏi angeL nếu có chuyên bát hòa xảy ra !
    AngeL tự hào là anh em 1 nhà :).

9. cười người chớ vội cười lâu....
    Ngẫm nghĩ kỹ trc khi nói kẻo nói hợi hớ hênh đấy :-"

BọCạp thích bài này.
  10. Cảm ơn vì lời nhắc nhở . Ai lừa đao trong Guild AngeL , lập tức bị kích khỏi Guild .
    Đưa lên Phong thần đài . vào Guild thời gian lâu mà không chém gió + không hoc chém gió cũng sẽ bị kích khỏi Guild :)).

11. hehehe.thôi không nói gì với nó nữa.nếu hoàn hảo thì đã không có ngày hnay No9 hnay nó cũng không thẳng tay nên mới thế này.

GT đâu xem lại ông Mod này cái.có xứng đáng không????????????????????????????????????????????????????

Last edited: 19/3/10
  12. AUTO

AUTO Guest

Xứng Đáng sao phải xoắn. Chuyện nhỏ.

13. toàn đợi ng` ta sơ xuất để cắn, tôi ko xứng đáng dc chưa, nói về xứng đáng hay ko xứng đáng, ko đến lượt ông lên tiếng, bữa sau thây BC tao té mẹ đi chỗ # cho rảnh

14. trúng988

trúng988 Hiệp Sĩ

bọn này đjs mịa suốt ngày chỉ ăn với chém kô thôi ah>:P

15. 2 thằng này nó khác =)) . Biết gì mà nói :)).

16. cái dis mày ăn nói gì thế tao.tao nói sai àh.mày xem có thằng MOd nào nói như mày không??D M tao góp ý thì mày chủi lại tao thế là sao???

17. nhok_lak

nhok_lak Guest

net co còn là mod xao anh?????????

18. cái nick DD đó là nik mod đó em ah

19. BMVV

BMVV Guest

Thằng Ranh Kon NetCo là chúa chem trên dđ baoChua chắp lằm gì thằng đấy,ngày trước BMW còn lập nick NetCoSucVat để chém với nó.
    Thằng đấy láo lắm mà có thấy thằng nào blog nick nó đâu?
    Chắc thằng NetCo anh em mấy đời nhà Admin của cái game này quá,nên nó lên dđ mới ăn nói kiểu sock óc vậy
    BaoChua chắp làm gì thằng rẻ rách đấy.

nick đấy là Mod thì chỉ là một thằng Mod rẻ rách mà thôi
    cảm ơn BaoChua đã nói lần sau BMW không chắp thằng ranh kon đấy làm gì.

Last edited by a moderator: 19/3/10
  20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Với những thằng bẩn tính đó ko cần phải nó nhìu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi