saofajsoan>>>>>>>>>>>>>.vào gấp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 18/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hehe sum mà đứng ở loren đấy là tớ hehe nhờ anh em trong gui chuyển đồ cho .. đa kùng gui thi phải biết đoàn kết tý chứ ...... thấy mấy ông lên diễn đàn toàn chửi nhau thôi kũng chán tổ chức cho 2 gui ADM va Agen gâp nhau ở hà nội chiến gui kái cho vui giao lưu vui vẻ ko dổ máu\:D/=P~

cứ vào diễn đàn là thấy chửi nhau là sao ko vui vẻ mà sống được ah ..đồ đạc thì phải kẩn thân chứ tin ngườ kũng có giới hạn thôi anh em rút kinh nghiệm từ vụ này đi nhé

Last edited: 19/3/10
  2. GM xem dùm bọn em cái chán quá w3 vua mua cho mươn giờ no dịnh ko trả lại em

3. nhok_lak

nhok_lak Guest

saopaisoan là đàn bà hả các hạ;))

4. Tôi nói bạn biết nha, tôi chả đụng chạm tới ai, tôi giỡn với thằng em trong G thỳ liên cớ ji` đến BC, mà nó phán xét tôi, 1 câu:sống và làm ko thẹn với chính mình là dc, còn mấy bạn nghĩ sao về tôi thỳ cũng dc, còn bạn THN biết ji` về BV mà chém vào đây, MrTeo từng nói:" chó cắn theo đàn quả là ko sai tý nào

+_+ toàn rảnh hơi, ko biết ai xúc vật, tưởng bà chị nghj~ cho BV sach rồi

5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Đã Block chờ giải quyết

BaoChua thích bài này.
  6. nghi ngờ saofaisoan này là girl có chym quá ;)) ;))
    cho cái yahoo xem wc đc ko ;))

7. tao chưa nói gì về thằng nào thì mày cũng biết mày là ai tao mới nói.bảo thủ éo bao giờ khá đc đâu.những thằng khác nó nói thế nào có ai đụng chạm gì không????
    đừng dùng nick Mod mà đùa thế.

8. Game_Enter

Game_Enter Guest

Diễn đàn là Nơi bạn nói ra suy nghĩ của mình Nhưng Xin đừng lạm dụng nó ^_^ để xúc phạm người khác cá Nhân hay Tập thể

Hãy dừng các Cuộc cãi vã lại và giữ 1 cái đầu tỉnh táo... Xoi mói . châm chọc kick bác nhau hơn hay bắt tay và giúp đỡ nhau hơn

Chúc các Bạn Vui Vẻ

AUTONữTặcHạSơn đã thích.
  9. nói hay lắm.>:D<>:D<>:D<

10. thằng bố nó soi mói thỳ có, tôi động chạm ji tới nó, cút mẹ dùm, mod thỳ sao, chúng mày chọc ng ta ức chế lên rồi bảo tỉnh táo nói phải quấy với mày ak, tôi thấy ông nói chẳng hay tý nào mà nó cũng thx, DD càng ngày cũng bị mấy ông làm ôi uế thôi, ko ra DD là dc chứ ji,

tao ko cần biết mày nói ai, tao bảo thủ, cái câu này tao nghe quan wa rồi, tao ko phải Scor, MOD ko dc giỡn àk, mà tao giỡn đụng tới bố mẹ mày hay sao mà mày lồng lộn như con chó điên vậy, cút dùm tao. bạn ko thik thỳ thù cút ngay và luôn đi

Last edited: 20/3/10
  11. ôi , bắt đầu đi quá rồi đó , mỗi ng nhịn 1 câu , chết ai đâu chứ >:D<

12. hèm, e hèm, hèm hèm hèm....... (cổ mình này sao thế nhỉ :S )

13. lựa chọn ??? biết mặt mà kô biết lòng đâu cho lên đừng PR mem guild mình thế

còn bà thì là người chuyên đi chọc ngoáy vớ vẩn đấy và chuyên đi kíck đểu người khác chửi nhau đúng là gió chiều nào che chiều ấy

ấy đừng bức xúc mất hết cả hình tượng bây h =))

14. khá khen cho thằng Mod như mày

15. MOD là trâu chó hay sao mà để may chửi, chửi ai chứ chửi tao thỳ tao ko nể đâu, ko phải dân hiền mà bắt nạt

16. AUTO

AUTO Guest

Ai Chửi nhau Hay Chém Gió PM yahoo:conloc32 nhé.(Dưới mọi hình thức)
    Chém trên diễn đàn hay gây Tai Tiếng.
    Đang buồn đây.
    Đừng đá xoáy nữa nhé!

17. như nào gọi là chửi anh vạy anh Mod ơi :S:S:S:S:S:s

18. AUTO

AUTO Guest

Đá xoáy nè .PM đi mịa kiếp.

19. kô biết ông có hiền hay kô nhưng đây là thế giới ảo cho lên đừng nói có hiền hay kô còn nói thì ai cũng nói đc ông nói cái giọng đấy là ông đã mất điểm trước bàn dân thiên hạ rồi :-*

20. nhưng thằng như thế tôi ko cần nó nể, ông thỳ cũng cùng hội cùng thuyền với nó, tôi mong ông nên đứng cửa giữa và im lặng ko đến ông và tôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi