Sau 1 thời gian gắn bó

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BMVV, 12/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. BMVV

BMVV Guest

Vâng! sau một thời gian trải qua bao nhiêu thăng trầm của cuộc sống và cũng như trong game.
    BMW xin thông báo BMW ko chơi game nữa và nghỉ 1 thời gian dài .
    BMW đã chuyển nhượng acc cho 1 người bạn thân của BMW đó là Đức,chủ nhân của apolo18.
    Thực sự BMW buồn vì BMW ăn ở trong game rất lịch sự mà vẫn bị lừa gạt.
    Bây giờ BMW sắp có baby nữa nên không thể tham gia cùng các bạn được,không được đón nhận những niêm vui khi WIN CTC và những nỗi buồn khi thua cuộc.
    Trước khi BMW nghỉ BMW đã được 1 niềm vui lớn đó là có 1 người bạn tốt,đó là Đức 1 người = tuổi BMW
    ĐỨC ơi hy vọng 1 ngày nào đó BMW vui vẻ BMW sẽ gọi điện cho ĐỨC nói chuyện nhé ĐỨC ở sài gòn minh có duyên gặp nhau đây.Vì lần này BMW thu xếp sinh baby girl này ở sài gòn.:))
    CHào tất cả mọi người chúc cho BV luôn vững mạnh và phát triển hơn thế nữa:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h1 thời gian sau BMW lại onl.

2. Chúc bạn vui vẻ khi có thêm baby.
    Tuy không chơi với bạn nhưng Tai và tiếng của bạn trên Sever Bá Vương thì chắc ai cũng phải biết.
    Có cơ hội thì tiếp tục quay lại Bá Vương nhé.

3. Chúc mừng bạn nhé bạn có baby tháng thứ mấy rùi ? ban bao nhiêu tuổi rồi mà đã có baby sớm thế.

4. ùi , bà chị em , lắm baby thế =)) =))

5. ra đi vui vẻ thỉnh thoảng vào 4rum mà chem gió

6. BMVV

BMVV Guest

4 tháng nữa có tin vui !
    CHXHCNVN xắp có 1 baby girl ra đời !
    thông báo luôn cho những ai là bạn của baby girl thì nên chuẩn bị săn quà đi nhé !
    đừng để pé buồn vì chào đời không được quà của các anh chị em trong game !
    các bạn của BMW có thể tham gia trương trình VOV Giao Thông trên đài tiếng nói việt nam tần số 91.00 MHZ để tặng BMW những món quà = âm nhạc nhé !
    các ban gọi điện và yêu cầu tặng nhạc BMW thấy 1 trương trình rất hay và ấn tượng các ban tham gia thử xem.
    NÀO HÃY MỞ ĐT RA VÀ TÌM TẦN SỐ 91.0 MHZ ĐỂ THAM GIA TRƯƠNG TRÌNH ÂM NHẠC THEO YÊU CẦU BẮT ĐẦU VÀO 14H00 ĐẾN 16H30 HẰNG NGÀY VÀ 21H00 ĐẾN 23H00 HẰNG ĐÊM.HÃY BẮT ĐẦU THAM GIA ÂM NHẠC THEO YÊU CẦU NAÒOOOOOOOOOOOOOOOOOO

7. Chị Ngọc ơi! Cho em xin phát thông gja nhá.;;);;)
    mà khi nào sinh bé thì post ảnh baby len đ nhé. Cả ảnh của mẹ bé nữa, tốt nhất là có cả ảnh của bé ly bên dưới có số điện thoại thì càng hay. hihi:-h:-h:-h
    Mẹ tròn con vuông chị nhé! :x:x:x

8. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

>.< ! cám ơn BMW đã tin tưởng. tôi sẽ cố gắng giữ hạng cho acc này

9. Login Mu Bá Vương bên cạnh sẽ dễ đẻ hơn đấy BMW ạ ;)

10. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

chúc bà chị mẹ tron` con vuông..mới tiếp xúc với bà chị vài lần nên kô thể nói tốt xấu bà chị đc nhưng em thấy bà chị cũng ok đấy chứ lại có chút hài hước...nhớ lần bà chị đứng loẻncia bán acc...nhìn cảnh bà chị cởi trần(vì kô có items mặc) rồi chị phát biểu :đứng buôn bán cho nó đông đúc mà em buồn cười quá.Chị sắp có baby mà hôn nhiên dễ sợ.:D.Bữa nào sinh em bé nhớ pót lên cho anh em chiêm ngưỡng.E kô ở Vn lên kô thể tặng chị món quà âm nhạc qua đài phát thanh đc.Hy vọng khi về Vn em sẽ hát tặng cho 2 mẹ con một bài em kết nhất ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi