Sau bảo trì GM quan tâm cho mình hỏi chút

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 28/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cho mình hỏi ADM 1 chút, mỗi lần RS giữ lại 20 điểm Master, vậy Max master là 100 điểm, thế thì khi Ta max LV 400 cày điểm Master dư ra 5 điểm chẳng hạn, là 25 điểm, xong RS lại mất, chỉ giữ lại 20 điểm. Hôm sau lại bắt đầu với 20 điểm. Thế thì Max Master chỉ là 20 điểm thôi sao ?

2. à! rồi rồi, được phép + master skill ở 380 LV - Còn dưới 380 LV là ta được 20 điểm.
    Chỉ tiếc mỗi cái sét RD+7 WS chiều nay Up lên +9 nhưng về mo hết cả sét rùi hu hu hu

3. Chúc mừng anh Bách =))

4. ngon =))

5. Banner

Banner Hiệp Sĩ

OngChuNet nói rõ ra cho ae hiểu được không vậy ! tôi đọc mà chằng hiểu gì ! lv 380 là mình đã được điểm master rồi à ! hay là ai max điểm master rồi khi rs mới được 20 điểm master đầu về sau từ 380 mới được điểm vậy! ;;)

6. Tức là bạn đánh lên lv 380 thì sẽ được + điểm Masterkill ( Trước đây là lv 400 mới + được điểm Masterkill ) . Và đến lv 380 bạn chỉ có 20 điểm để + vào Master rồi từ đó ta cầy tiếp =))

7. Banner

Banner Hiệp Sĩ

thế mỗi lv master vẫn là 1 điểm à :-?

8. Banner

Banner Hiệp Sĩ

đã hiểu hihihi ! Thanks cậu nhé

9. Đầu tiên tôi đọc cũng chẳng hiểu gì hết sau khi đọc kỹ thì mới hiểu ý GM, gớm GM nói thế phải đọc kỹ mới hiểu.
    Ví dụ nha: bây giờ bạn đươc 50 điểm Master, sau khi RS trước kia bạn phải LV 400 mới cộng được được điểm Master và cộng 1 lần hết 50 điểm luôn, chán quá thế thì còn nghĩa lý gì Master nữa nhỉ ^^!.
    Nhưng bây giờ sau khi RS thì sao? RS xong bạn được phép cộng 20 điểm luôn từ LV1 cái này thích nhá khỏe dame tha hồ train + PK, sau khi lên đến 380 LV bạn sẽ được + tiếp 30 điểm nữa, OK chưa ^^, khỏi phải đợi đến 400 LV nhé

10. Banner

Banner Hiệp Sĩ

sướng quá má ơi ! :-* :-* :-* :-* nếu được 100 điểm thi 8->

11. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bạn đã sai hoàn toàn ý kiến của tôi. Các bạn chỉ được phép giữ 20 Point MasterSkill. Luyện thêm cứ rs sẽ chỉ còn 20 mà thôi. Các bạn là người đi đầu trong Class 3 và nhận đc 1 số quyền lợi . Nếu bạn chỉ cần mất 3 ngày để max 20 điểm , thì những người cần 30 ngày để max 20 điểm ấy . Thân

12. Banner

Banner Hiệp Sĩ

OngChuNet Sai rồi kìa ! :)) anh Gangter kêu OngChuNet sai rồi kìa vào coi lại đi =))

13. Trời, thế Max master được có 20 điểm thui sao, mình tưởng 380 thì được + số điểm Master dư còn lại.
    Vấn đề nan giải nhỉ. ^^
    Nhìn bảng Master nếu GT chỉ cho 20 điểm thôi thì sẽ rất khó khăn cho việc đủ điểm để + vào Skill. Nếu + đẹp cho các dòng nhân vật thì 34 điểm mới đẹp, ví dụ như DK có 20 điểm thì chẳng biết + vào cái gì nữa.
    Cầm 20 nghìn đi chợ chẳng biết mua cái gì, giá mà GT cho 34-35 nghìn đi chợ thì sẽ được ăn cơm thịt cơm cá :D
    đùa vậy cho vui thôi, nhưng thực ra 20 poin master thì ít quá chả bít + vào cái gì nữa

Last edited: 28/10/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi