Sau cơn giông,trời sẽ sáng

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MaKet_, 20/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<
    SV sẽ trở lại nguyên vẹn với giá trị thực sự của những món đồ.
    các bạn ko may mua phải đồ dupe cũng đừng bùn.
    có cách Giải quyết hết mà.>>>>>>>>PM gnurt58@yahoo.com để trình bày
    sẽ có đôi chut xáo trộn khi SV vắng mặt mấy đại gia + cao thủ.
    Nhưng ko vì thế mà BV mất đi tính hấp dẫn.
    còn về G_E tớ muôn khuyên bạn 1 câu>>>>>>>>>>Tiền bạc ko là cái gì cả ,Quan trong nhất vẫn là tình người. trong cuọc sống cũng vậy thôi.Tiền bạc tuy Quý thật nhưng sao sánh = tình bạn bè.( NẾU BẠN BỊ NGƯỜI KHÁC LỪA , BẠN SẼ NGHĨ NHƯ THẾ NÀO)
    Mọi người hãy chung tay XD và Phát Triển MU BV đúng với giá trị đích thực.
    ko nên quá suy nghĩ và phiền lòng ví chuyên item dupe bị mất.
    SAU CƠN MƯA TRỜI LẠI SÁNG THÔI.

2. Lỗi này đều thuộc về ADM nếu ADM kô tin lầm người thì kô mất VND mua. Trách nhiệm này ADM phải nhận và phải đền bù cho anh em. Người bảo lãnh cho game_enter là ai? Là ADM vì thế ADM bắt buộc phải đền bù lại đồ đã W

3. tôi chỉ thấy tiếc cho những người đã bỏ tiền ra mua
    số tiền cũng ko phải là nhỏ
    sẽ lại có nhiều người thanh lý acc đây\:D/\:D/\:D/

4. >>> anh GT ko chối bỏ trách nhiệm ..
    nhưng vấn đề ở đây là cái chữ Nhân >>>>>> con người mà. đâu phải máy móc đâu.

5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

bachmai90 đó hả. Tôi đã làm việc từ đêm qua đến giờ . Tôi rất mệt !
    Trường hợp của bachmai90 << anh em vào xem nhé
    - Cậu ta cầm đồ cây gậy quyền trượng gì đó giá 300B
    - Sau đó acc LAOLAPEM bị Block vĩnh viễn
    - Tôi đã quét đc 1 món đồ Dupe trong acc bachmai90 là gậy quỷ vương
    - Gậy quỷ vương đó đc dupe thành 3 cái nằm ở 3 acc khác nhau. Đồ dupe thì quét chứ sao. Việc lấy lại gậy quỷ vương tôi còn phải suy nghĩ chứ đừng nói chuyện là tôi can thiệp vào cái vụ gì cầm đồ kia. Tôi đang đợi xem cậu ta có muốn lấy gậy quỷ vương ko ? Nếu ko thì thôi. Còn lấy gậy cầm đồ kia thì miễn bàn đi. Tự dưng quét gậy quỷ vương lại trả Quyền trượng
    - Tôi đã kiểm tra những acc trong IP này: là gần như hoàn toàn chơi Free (9/9/2009 đến giờ) nạp chỉ có thẻ RS 20 ngàn VND. Có nghĩa cây Quyền Trượng kia là gần Free. Thế mà bạn lại yêu cầu tôi lấy lại gậy cho bạn hoặc 900 B
    - Đã là thành viên chơi Free hoàn toàn , đã không xây dựng kinh phí cho toàn tại của Server , trong bố cảnh loạn lạc thế này , tôi đang cố gắng gồng mình để giải quyết và duy trì , Còn hàng chục người bỏ cả triệu bạc để mua đồ Dupe có hơn hẳn cây gậy hoàn toàn có từ Free hay ko ??/

Last edited: 20/4/10
    NetCo thích bài này.
  6. -TH bachmai90 này anh cứ thong thả mà giải quyết. còn nhiều việc cần xử lý trước.
    mọi người cứ trình bày rõ ràng xúc tích qua gnurt58@yahoo.com . chứ ko nên tạo quá nhiều áp lực trong khỏang time này cho anh Gangter.
    biết bao con người pm 1 người như thế >> mong các bạn hiểu >> vì chính anh Gangter cũng đang chịu án phạt cơ mà.
    Game_Enter quá im lặng rồi đó. là con người thì cũng lên tiếng 1 câu sem sao chứ.

7. Đồng ý là GT đang chịu quá nhiều sức ép. Những người giao dịch bằng B thì đc hoàn trả. Thế những người đã bỏ tiền ra mua đồ của chính mod do ADM đứng ra chỉ đạo thì ADM phải làm sao chứ. Thật vô lí khi bỏ VND ra mà chẳng có được cái gì

8. ông ah cứ bình tĩnh mà giải quyết và triệt tiêu ngay những bọn đục nước thả câu đi.

giờ G_E onl =nick nào khi admin đã bock

VN thì bình tĩnh nhé

9. online trên diễn đàn thì block cái nào ta lại lập nick mới. chán ông bạn thế

10. hãy coi như G_E đã chết

11. Mình coi như nó đã die từ cái vụ trong tết rồi cơ, ko thèm Pm NC luôn

12. anh đừng coi thường những người chơi Free như thế """khó nge"" anh cũng từng nói la BV chúng ta chơi Free mà còn vụ quyét đồ em ủng hộ cả 2 tay luôn,những acc duppp đồ đó mong anh Delete khỏi BV chúng ta đi để khỏi đi hại người khác đó la ý khien của em

13. vụ tết là vụ nào thế kể cho nghe coi nào , mới chơi được khoảng 1 tháng :D

14. Cây QV mà ADM nói chắc là acc: cau2. châr: zZSe7enZz dupe ra, hôm bán acc 7 G_E mượn nghj là nó dupe thật,ko ngờ. thất vọng wa'

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi