Sau lần Update windown7 có' ai vào được không

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi thienmacam, 28/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nghe nói Ba Vuong có lần update mới thêm phấn khởi nào ngho đi học về lên update mà sao bấm start vào game thì lại biến đi mất chẳng thấy gì cả. Có ai bị như vậy không hay la ai biết chỉ dùm.Thank

2. Một số lưu ý: Để chắc ăn, bạn nên tạm ngắt Antivirus của mình trước khi vào Game . Để tránh trường hợp AntiVirus hiểu nhầm Main của chúng tôi là Virus. Một số chương trình AntiVirus không ảnh hưởng: BKAV, Kaspersky 2009, Norton mới nhất.

3. Em tắt hết rồi mà sao vẫn vào không được thậm chí xóa chường trình norton mới nhất vì Mu này luôn mà vào vẫn khống đc. Lúc chưa update thì vào sv3 4 vô tư sau khi update thì làm đủ mọi cách mà cứ log là biến mất là sao.

4. Sao mọi người vào Mu mà nghe vẻ khó khăn vất vả thế nhỉ, mình vào Mu cảm thấy nhẹ nhàng, còn dễ hơn cả ăn cơm nữa.
    Anh nghĩ cái Mu của em bị chương trình quét virut nó ăn mất File rồi, cách tốt nhất để vào Mu bây h` là cài lại windows xóa Cái Mu cũ đi tải phiên bản Full về giải nén sau đó vào Mu luôn. nếu không vào được anh đi đầu xuống đất

5. Anh Back cho em cái yahoo để

Ui vừa recovery lai mấy nhưng hiện tượng vẫn như kũ kiểu này thì chắc nghi Mu vì em đâu ở vn dau mà ra quán nét cày dc.
    Anh Back add yahoo. tranquanghuy00 vào giúp em ti'

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi