Thắc mắc Sau Update SS11

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MrXuân01, 29/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ADM ơi fix cái phông chữ không thì chả biết cái gì xuất hiện, ai đã tiêu diệt cả @@

2. sau khi update SS11 sẽ không bị lỗi font chữ nhé. lỗi do chạy song song các client ss10 và 11

3. Các bác cho mình hỏi ngu tý:D. Đã up xong SS11 nhưng chưa thấy SKill mới, các bác cho hỏi để làm sao có được Skil mới. Nhặt ngọc sách học hay + MT vào cột đấy thì xuất hiện.

4. thanlong03

thanlong03 Cư Dân

Hiện tại e thấy có một số bạn nước ngoài như brazill , v..v.. tham gia chơi game , nhưng lại khó khăn trong việc quản lý account do giao diện web là tiếng Việt, những sự kiện cũng là tiếng Việt, thêm nữa hình thức nạp thẻ có vẻ như chỉ hỗ trợ ở nhà mạng Việt (ko biết thẻ Gate là thẻ gì nhỉ ?) , nên e mong admin có thể nâng cấp lên để có thể hướng đến những game thủ nước ngoài, e nghĩ như vậy game sẽ phong phú người chơi hơn !, e nói có gì sai sót mong mọi người nhẹ tay !

5. đã up đâu 12h mới chính thức cậu ah

6. là thẻ FTP Gate nhé. Bạn có bạn nào thì bào mua thẻ ở đây https://www.seagm.com/vi/fpt-gate-card-vn trả = paypal nhé :) .
    Đấy là thẻ được nhiều ưu đãi nhất đấy 2k => 2k2 bạc :3 . Các bạn ấy có thể chọn giao diện tiếng anh nhé. Tất nhiên 1 số từ bằng TV . Nếu được admin chơi kiểu message 1 là TV , message 2 là tiếng anh cho các thông báo trong game thì sẽ dễ chơi.

7. uh m cngx bị lỗi k bít thông bào gì

8. vậy à, chắc sau lịch update sẽ ổn nhỉ

9. thanlong03

thanlong03 Cư Dân

vậy chọn giao diện web tiếng anh ở chỗ nào ý nhỉ sao e không thấy !

10. đang up ss11 hả mọi người ơi

11. vào đc game chưa mọi người ơi

12. QueEm17

QueEm17 Hiệp Sĩ

Vào được, nhưng nhìn thấy mỗi SV thử nghiệm, còn mấy SV đang chơi mất tích. Ai biết chỉ giùm với có mấy ông vào game SV chính chơi được rồi mà ??

13. chưa có ai vào đc hết :D

14. bên HN vẫn ngon, có khi bác fan lại đang thử nghiệm cái gì đây

15. Vào đc rồi nhưng chẳng thấy có gì mới :D

16. bản ss10 chắc xóa bỏ được rồi nhỉ trước vẫn để 2 bản song hành :)

17. Lên rồi đấy thấy có 1 số cái mới. Message báo giờ blood , bán đồ ex vào shop được ruud dùng để mua đồ huyết thần :-o

vetninja thích bài này.
  18. GameThuVN(02_29-14_02-0003).jpg GameThuVN(02_29-14_02-0004).jpg tiện thể hỏi adm nào cho ít thông tin skill mới rớt ở đâu đi

19. Chạy đua đi săn và tìm skill mới. Tiện thể bác có Sách gió để đổi lấy DDS lửa của em không? GL skill thế kia là lửa rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi