Scol vào nhé.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NữTặcHạSơn, 15/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ông bạn hãy xem lại đi nhé.
    Biết hãy thưa thớt. không biết dựa cột mà nghe,
    Đây là đồ trong Acc OngTrumNo2 của Tôi không phải của No9 hay BaoChua nên Ông ăn nói cho cẩn thân nhé.

2. Thế này cần gì gọi vào rêng một toppic ;)). Cậu cứ bảo ở toppic bên kia là dược rồi ;)).
    Hơn nữa cậu rất thân với BC , nhưng cái câu nó bảo định bùng lô của mọi người khi nói với Mastersoul thì cậu đã dự tính tới chưa ? cậu hiểu được bao nhiêu % con người nó , đương nhiên với quan hệ của cậu với nó , tôi hoàn toàn có thể nghĩ đượ đồ đó là của No9 vì thực tế ảnh đã bị cắt xóa ...
    Còn vấn đề của BC thì nó phải giải quyết để tôi còn đòi nợ chứ ;)) .
    char Bjnhtr4ng bên Guikd admin còn nợ Scor này 30 B đó , nhờ cậu nhắn giùm với người anh em đó nữa nhé ;)) , giờ sv lừa dảo nhiều thế trách ai không cẩn thận co được ;)).

3. ọc. Vậy ông đi PM BaoChua nhé..,Hiện tai BaoChua tôi Alo cũng không được, va cũng không biết ông này đi đâu.
    Còn Vấn đề Của B1nhTr4ng thì đó là vấn đề của ông.
    Còn chỉnh xửa và cắt ảnh thì đây là những Món đồ Của No2, chứ không liên quan ji đến ai cả. không tin PM nhờ ADM kiểm tra nhé,chứ đừng phat biểu lung tung làm anh em trên DD không hiểu chuyện lại hiểu nhầm.
    Với lại No9 có bán đồ hay không thì cũng không liên quan ji đến ông bạn kia mà.

4. Chân thành xin lỗi cậu vì những lời nói thiếu chính xác của mình , tại vì cậu có nói là rất thân thiết với BC , nên tôi nghi ngờ là điều tất yếu , hơn nữa , nó giao acc cho cậu CTC còn gì ;)) . Anh em DD có hiểu lầm hay không thì còn tùy ở mỗi người , cậu không hiểu nổi thàng BC , thì làm sao nói người khác hiểu chính xác về mình được ;)).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi