sever có 2 đứa ko phải là người nè anh em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi H_H_Trang, 21/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chjckenpro

Chjckenpro Chiến Binh

vậy thì ông sai rồi 1k đồng , xem lại mình đi .

2. nói rồi , áo của em ko phải của nó , em gd với ai là quyền của em , còn lúc em hẹn 1h gd , là tưởng người đang nói chuyện là ông DUCNHAT cơ , chứ em trả hứa hẹn gì với nó , còn vụ tuthan bảo MrTeo mua áo , là do thàng ku hỏi nhìu quá nên em trả lời đại , ai ngờ nó lại vào bảo với thằng này thế , thôi mọi người bỏ qua cho thằng ku em của em, nó còn nhỏ , dại , chưa biết gì

3. thế bạn giải thích sao về việc đã gd cho người ta rồi nhưng cũng vì lợi ích của bạn người ta mới gd lại ?? song bạn lại bán cho người khác trong làm ăn như thế là lật lọng đấy hỏi ai còn dám làm ăn với bạn nữa ???

4. sai cái gi` ở đây..............

5. Tất cả chỉ là ngụy biện, close TP đi. Nói với cái loài này nhiều cũa thế

6. tôi yêu cầu achiles ko dùng nick diễn đàn là chjckenpro nữa hộ tôi đc ko?
    ông lập cái nick diễn đàn là achiles chứ chjckenpro ko phải là người guild BN ko bênh cho CTMU và ko nói anh D 1000Dong.
    lần sau lập nick khác nhá
    thanks

7. hix sau gần 1 tháng không chơi quay lại thấy ai cũng đồ Vip + w3 hết rồi thật là nể phục :">

8. mày đi chết đi :">
    ừ thì 20 kí tự cho thằng bạn nó đc thanh thản =))

9. vào cho tao luôn B op đồ nhé =))

10. lúc đó B dup đầy ra + áo của mình ko phải của nó, nên mình bắt nó làm mọi cách đòi lại áo cho mình , chỉ thế thôi , còn ông NetCo đừng có giở cái giọng loại này loại nọ ra , ông cũng chỉ là 1 member bt thôi , áo của tôi thick làm gì tôi làm , tôi chả hứa hẹn gì với thằng kia cả , còn thằng tuthan nó hứa gì mặc nó , soắn võ lâm

11. đúng là thằng trẻ con, tao thừa biết là mày đòi chuộc lại áo ngay sau lúc bán
    tao đã chơi đẹp cho gd lại
    ko ngờ mày lạ còn đổi cho em mày
    mày nói ko biết
    ko biết nhục à
    mình làm mình chịu
    việc gì phải lôi thằng em ra
    *** đỡ đc loại rẻ rách như mày
    đúng là *** phải là người

12. chơi đẹp vậy mà bị nó xoắn.tội nghiệp cậu

13. đồ tao tao thick làm gì thì làm , mày gd với new lần nào chưa mà dám to mồm , dỵt mẹ , nói phải biết nghĩ chứ , gd lần nào chưa , còn soul_cf ko hiểu gì thì đừng lên tiếng ở đây

14. mày thử hỏi ae trong G BacNam + ae trong Lm xem , thằng này lừa của ai 1 tr zen chưa , mày bảo tao là trẻ con mà ko nghĩ cái loại rai như rẻ rách như mày mới đúng là trẻ con

15. vltn tiện đây bán mũ hyon+7 8 op ai mua PMMMM

16. dm riêng cái loại học lớp 11 hay 12 như mày tao ko thèm chấp
    tao nói 1 câu thế này thôi
    may hiểu thì hiểu
    ko hiểu thì cũng *** lạ vì mày có phải là người *** đâu
    "sống trên đời, có người thế này thế kia, sống thế nào cho người khác nể, đừng sống cái kiểu để nguòi ta khinh, làm *** chịu nhận, *** khá đc đâu"
    tao nói thế thôi
    p/s: *** biết đứa nào năn nỉ tao cho chuộc lại và cho thêm tao 20B nếu cho chuộc( tao gd lại cho nó mà ko thèm lấy thêm 1B)
    chung kết lại 1 câu : thằng rẻ rách

17. dm nhầm mẹ nó rồi nếu đúng như acc của nó ghi thì nó mới học lớp 9 (cấp 2)!!! hahaha
    xin anh em thứ lỗi vì sự nhầm lẫn đàn tiếc trên

18. tự nhận mình lật lọng nhá ???

19. mày nói nghe ngứa hết cả đít.nó chơi đẹp trả đồ lại cho mày.giờ mày định chơi trò cùn sao

20. mày trong guild thế nào d30 ai biết.nhưng cái trò cùn + bẩn của thằng trẻ con mày là ko chấp nhận dc.rẻ rách V,.K.L

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi