Share chương trình auto pick Zen only

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi cuchem, 1/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cuchem

cuchem Cư Dân

-Ưu điểm chương trình là nhặt cực nhanh, và nhặt chỉ mỗi Zen, các bạn có thể cắm auto cả ngày lẫn đêm mà chẳng phải nhọc nhằn trông ngóng gì mà vẫn có thể kiếm được từ 300-500m 1 ngày tùy vào thời gian đặt auto và đồ Zen của các bạn. (Sẽ không bao giờ phải lo đến số tiền RS)
    Sướng nhất là khi KS với nv khác khi nv này cũng mặc đồ Zen (nhiều người mặc đồ zen mà thấy tôi tới KS thì toàn nhường bãi)
    - Nhược điểm: không thể nhặt được Zen ở quá xa. Không thể nhặt được hết zen khi rơi từ 2 quái trở lên cùng một lúc.
    Không thể nhặt được B+S mặc dù có chức năng này, buồn quá.

Tải PM tại đây: http://www.mediafire.com/download.php?monmmmtoiti

Mật khẩu giải nén: chucvuive

Tôi đã gửi hướng dẫn cài đặt kèm theo chương trình, các bạn tự tìm hiểu.

Xin lỗi các bạn tôi đành share public, vì chương trình này nó đã dành cho mọi người và vì có một số người dọa các bạn đây là chương trình có Virus hoặc keyloger. Các bạn yên tâm tôi cam đoan là không có gì hết. Nếu cần các bạn có thể nhờ những người như anh GT test dùm (Ở cái diễn đàn này tôi không biết ai giỏi cntt mà nhờ). Hoặc nếu có nhờ anh ấy ban luôn cai nick của tôi là ok chứ gì.
    Cuối cùng ai sợ thì đừng dùng, còn đã dùng thì đừng sợ.
    Tạm biệt!

Last edited: 2/11/09
  2. zin

zin Chiến Binh

xin hỏi anh có phải dracula ko?anh chia tay voi mu thi buồn nhi?:(.em thấy sự việc cũng có cách giải quyết mà.đâu cần phải như vậy.

3. zin

zin Chiến Binh

a em nhầm anh la dk còn anh dracula la dw mà.sorry.

4. pm pass:covenduong0 dum toi nhe

5. quitien

quitien Guest

pm nuocmat_14207 dum t nha

6. haicyber

haicyber Hiệp Sĩ

7. pm gaconlonton812 giùm tôi với nha. Thanks

8. auto ak minh rat ghet nhung cung muon biet the nao la auto kill pm tinh_ban_vinh_cuu_8x

9. sfasfsafsaf

Auto nay co vius, kayloch vao la mat het do day anh em can than nha.

10. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

nhìn thấy các đàn anh top 1 mất đồ mà vẫn chưa chừa. đừng có tải phần mềm linh tinh về máy

11. có khóa thì bẻ khóa lo gì ;))
    cần gì nik yahoo nên nhớ là có cách lấy thông tin tài khoàn của 1 máy bất kì thông qa nick chat

12. cuchem

cuchem Cư Dân

Cứ nhờ anh GT test đi la biết ấy mà, nếu có cứ ban nick tôi đi là vừa. Các bạn đừng nghe người khác mà thiếu hiểu biết.

13. cuchem

cuchem Cư Dân

Đọc kĩ rồi hãy nói, tôi chỉ send mật khẩu giải nén chương trình tới hòm thư yahoo.

14. bl4ckc4t

bl4ckc4t Chiến Binh

Pm minh qua yh: blackcat_from_thehell nha
    tks nhiu

15. AllYoU

AllYoU Hiệp Sĩ

Đầu tiên cảm ơn bạn nhiều khi bạn đã quan tâm đến anh em bá vương nói chung và mình nói riêng.

16. nick vimanhhungv
    cám ơn nhìu

17. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

uh, Thận trọng vẫn hơn :D, nên vào MainGG trước xem GameGuar có phát hiện ra keylog ko?

18. mafiaa

mafiaa Chiến Binh

ban oi ban chieu yahoo cua minh nhe: joy_to_the_world_2008 ban sent pass cho minh nhanh nhe' cam' on ban nhieu`

19. cuchem

cuchem Cư Dân

Các bạn quay lại đọc bài đầu tiên của mình sẽ thấy pass giải nén to đùng.

20. Chủ Topic hướng dẫn anh em chỉnh để vào Mu 1 cái,

Tôi đã hoàn thành các thao tác rồi, nhưng lại kô vào đc Mu nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi