8 về game Shop bán sách thuộc tính

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Snow_flake, 23/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sắp tới chắc shop bán cả đồ full cho tân thủ nhỉ :)) đeo quyển này chỉ số thấp vậy thôi nhưng khác gì sách vip dao, khiên , khuôn đâu =)) người ta cắm bục mặt cả ngày đc q bán H 4>5b giờ còn 1 zen/1q shop :)) cũng đc đó nhỉ

2. Sách sơ cấp thì giờ ai dùng nữa hở thím =)) Sách sơ cấp cho còn ko thèm, đến sách dao còn đánh quái thuộc tính mis đặc nữa là sách sơ cấp, coi nó như ko có đi

3. dame thuộc tính của STT Shop ngang với DDS nhé . ngon lành cho mọi người lun

4. Cả 2 đều miss giống nhau hở =))

5. thì nó mis giống nhau mà :)) khắc hệ + dame TT là dame như nhau luôn . chắc là lỗi hiển thị :))

6. H thì lâu ghê ko test chứ trước cầm q STT sơ cấp gió vào debenter + cái dao đs gió . dame quái y hệt nhau chả hơn kém

7. Chưa xài STT bao giờ, rất vui vì shop có cho ae newbie như mình trải nghiệm. :D
    Nhưng chưa rõ ấn phím nào để ra cách cộng điểm thuộc tính như mấy topic có nói đến???

8. H nó còn miss lòi cơ

9. Tóm lại là trước khi có cái hệ thống thuộc tính mới thì sách quan trọng thật, sách dao đấu sĩ khác biệt khá nhiều với sách sơ cấp, nhưng giờ thì damg thuộc tính bé tý, sách nào cũng như sách nào, damg được lèo phèo một hai trăm máu trong pk, éo đáng kể, cuối cùng là chả quan tâm tới sách nữa

10. Chỉnh sửa nát toét mà có ai đề nghị đâu mà mấy bác AD cứ thích nhỉ.khi sau này trước khi ra tính năng gì mới nên cho test thử rồi biểu quyết xem ý kiến ý cò mọi người.rồi hãy update đây thì độc đoán quá

11. ko bít còn trò gì nữa đây

12. mình êo quyển sách shop khỏe hơn dds của mềnh :D

13. dame quái thì stt nào chả dống nhau , pk mới thấy khác biệt!

14. còn 1 số skill ghi là ko có thuộc tính mà vẫn đánh ra đc dame tt ,game mâu thuẫn thật :3

15. ngon. đỡ phải cày chi cho mệt

16. Là không có thuộc tính cộng thêm =))

17. Gia Cát Lượng

Gia Cát Lượng __Tuyết Sơn Phi Hổ__

Khi đeo sách thuộc tính thì damag đánh ra chắc chắn sẽ có damag thuộc tính mà. Ví dụ DL chim ma tt bóng tối mà bạn đeo gió nó vẫn ra damag gió.

18. ngoccohan1984

ngoccohan1984 Cư Dân

Thực tế đến giờ tôi cũng chưa thấy cuốn sách TT nó như thế nào mặc dù mình cũng cày cuốc. max rs, 30x Mt mà còn chưa kiếm được cuốn để dùng. Có shop bán thì tốt, kỏi bị các đại gia nâng giá, đội giá.
    Như thế này là bình dân cũng có chơi, chỉ có các đại gia đổ tiền vào rồi giờ ảnh hưởng quyền lợi mới kêu gào. Ai cũng muốn kiếm lợi cả thôi. Đừng kêu gào chi để cho bình dân theo với.

19. STT giờ 5>>8b ông có thể mua đc 1 Q ngon như ý làm gì mà đội giá :)) sách 0 GD có khi còn cho ko ý .còn về chỉ số của cuốn STT thì ảo vi diệu

20. sever Golbal của Webzen nó cho tân thủ STT từ lâu rồi, MU mình làm theo cũng đâu có gì lạ :|

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi