SM ở BV quá mạnh , tình hình ae lên vào bàn luận chút

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 14/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cứ như này thì SM vô đối mất . DK tôi 21k mà nó giật vài cái đã nằm rùi , đã khỏe nó lại thêm hack thì ko 1 ai là đối thủ . thêm phản dame nữa , pải nói là quá mạnh , sv3 thì chưa bit nhưng sv2 mà đấu hack cả nó thì khó chơi đấy . Tổn thất nặng nề nhất là xiền mua máu =))

2. Ai Giup Em Mo khoa cai Ko Choi Dc huhu Ngoi Nhin mua ne`

3. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Có lẽ bây giờ thi SM vô đối. Nhưng 1 tháng nữa thì không biết được. Mỗi dòng NV có điểm mạnh yếu riêng. Ví dụ như 10 lần rs đầu tiên DL và AE rất mạnh, nhưng bây giờ thì sao. Cho nên rút ra một điều là thích dòng nhân vật nào thì hãy tâm huyết chứ đừng để ý đến mạnh và yếu. Nói như ông mà biết vậy chắc BV toàn SM quá hehe Chém tí thôi chứ tớ cũng không biết gì đâu. :0

4. rs tầm 200 lần nhé
    DL kill DK
    DL ko kill dc DW
    Dk kill dc DW,ef,Sum,MG
    đó là bên THN
    DW kill dc bất cứ chủng tộc nào nếu tăng ít máu
    :D

5. mịa SM nó có cái chưởng Phản đam , mia bực ói máu ! , may lần bị nó đánh trước mà bem trả no toàn đi đâu`

6. :D CTMU bị Sum nào đánh thế :)) chắc là trong mới lần chiến G bị tui đánh cho nằm nhiều wa nên poss lên đây phải không =)) . cứ bình tĩnh thui chứ tui gà thui mà =))

7. solo thì 7love ăn sao đc tôi . chẳng qua đông người pà but phản dame cho bọn nó thui . còn cũng BT thui , nhưng công nhận phane dame của SM quá mạnh , bao % thế ko bit ?

8. ít thôi có 250% ấy mà =))

9. ùa hóa ra là thế à mai tui cộng điếm lại chút nhé hum nay tui cộng có 1k7 máu để trian nên hơi yếu tý :) .mai giao lưu lúc nhé ^^! .thế pa mún solo không hack hay có hack ?? nếu không hack thì tui không giám khẳng định là tui thắng , nhưng có hack tui khẳng định mình thăng 1000/1000 lun :). cứ thế nhé mai giao lưu buổi nhé .
    à mà hum nay ông nói 1 câu rằng mai G boxagen của tụi tui vắng bóng trên SV3 thì hơi khó tin nhỉ hem biết câu đó sẽ đc ứng dụng vào G nào đâu =))

10. mà đính chính lại Sum phản đan chưa đc 250% đâu + cả đồ hình như chưa đc 200% " tại không để ý lắm :D " nên yên tâm không phải hốt đâu nếu mun chém thì cứ chém tự nhiên đi :))

11. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

mày mà cũng lên Dd post bài hả rẻ rack, từ hồi chơi game MU đến h` gần 7 năm, ng` xấu có gặp, ng tốt cũng rất nhiều, nhưng tôi chưa thấy ai bẩn thỉu và rẻ rack như thằng CongTuMU và OWEN, nói có sách mách có chứng
    -CongTuMU solo với tôi (MakeLove) ăn b, vì mình quên đeo gậy lên vì mới đập DTH nên thua no 1-3, mình về đeo lên thỳ nó out ra và xử mình thua,nói mình đang thua 1-3 mà out ra vào lại, đúng là ăn ko nói có,vì nó chửi trên kenh TG,và nói mình gà thua ko trả b, mình tức mà ko làm ji` dc, sau 1 hồi chửi nhau mình quyết định ko trả b cho nó mà cho anh em mới chơi ở sv2 TC 2b, vì nó đã thắng mình đâu ma` mình trả==>vô liêm sỉ, ko biết nhục
    -OWEN cũng solo với makelove, solo chơi thui ma` nhờ udongyu mns, tỉ số đang là 9-8 ngieeng ve Sm mình, thế mà nó out ra vào lại nói mình gà, thua nó mới nhục
    ==>> chủ G va phó G thế đấy, sao điều hành G, thật là hổ thẹn cho anh em G KhatMau
    Mình nói 2 chuyện này hoàn toàn la` sự thật, 1chi tiết nhỏ cũng ko thêu dệt. Mình ở G DoanKet, nếu các bạn ko tin thỳ có thể hỏi anh em trong G 1000Dong va MakeLove chơi như thế nào

12. cái chuyện ông solo với nó như nào thì tôi kô biết nhưng bọn KhatMau với LM ( 1 hay 2 guild nữa ) quây 1 guild BoxAngel song bị đúng 1 pt gồm ( XauGai , CongTu , ChienBinh,7Love, QuyKiemSau) bem cho về làng lia lịa lúc đấy im thít song 1 lúc sau mem guild tôi đi ăn trưa lại hô ầm lên là đã win đc BoxAngel lúc đấy mem đi hết rồi lực bất tòng tâm đàng kệ bọn nó thôi còn nó bảo SV 3 BoxAngel vắng bóng thì xem lại cái hôm nay kô 1 mem KhatMau hay LM nao ở SV 3 cả khổ thế =))

13. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

nó ăn *** bò, nên ăn có nói ko đấy mà, anh em mình cùng hoàn cảnh thui
    =>> KhatMau rẺ rAck và bẨn tHĨu

14. 0ngTrum

0ngTrum Guest

CongTuMu ơi sao lại post bài này :((đối với Trùm bên sv3 Sum tuổi xì tai gà lém Trùm thì ngại mổi anh HaYeu nhưng anh Linhdaica lại thắng :)) nhưng Trum thua anh HaYeu là vì đồ Trùm lỏm thôi chứ đồ như CongTuMu mà cũng thua thì hết nói luôn:((

15. Xác nhận rằng guild Khat Mau y như đa số nói

16. hjx cái chuyện thắng thua mình không nói đến . chơi để cho zui thoai mà không cần nói đến nhiều . nếu solo ăn B thua phải trả đã dám chơi thì phải dám chấp nhận . mình cũng rất kinh trọng CTMU còn OWEN thì chưa gặp bao giờ nên không biết . nhưng hôm wa mình wall G với KM thì động phải Udong . mình và Udong cũng đánh nhau hum đó vì không mún ảnh hưổng tới G . sau trận wall hum đó mình nói là không mún đánh nhau với udong nên nói udong xem xét lại thế nào . thế mà đến chiều CTMU nói ngay mình xin thua mới sợ chứ kêu xaugai thằng 7love xin hàng thế có ức khôg chứ hjxhjx... xaugai nói tui . nếu vậy mình sr udong 1 câu và nếu sau nay có chuyện j thì chúng ta vẫn là bạn ^^! ,còn với CTMU thì:))

17. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

OWEN và CTMU trốn à, nói đúng wa' nên ko dám vào hả
    Nhục chưa, như tao tao delete acc, nghỉ chơi vì ko dám nhìn ai

18. cái loại CTMU mà là ĐK chiến tuyên bố ở SV 2 kô sống quá đc 3s =]] còn vào SV 3 thì chuẩn bị người nhà làm trong ngân hàng bá vương đê kể cả là OWEN toàn biến thái nặng bem mình toàn 6 máu với 20 máu bem đến mùa quít nhé :))

19. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

OWEN và CTMU trốn à, nói đúng wa' nên ko dám vào hả
    Nhục chưa, như tao tao delete acc, nghỉ chơi vì ko dám nhìn ai

20. covenduong bán acc DW bao tiền thế bạn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi