Thông báo SS8 có gì mới !

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 30/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thần Mã và Cốt Rồng có sức chịu đựng cao hơn nhưng KHÔNG được giảm phí bảo hiểm nữa.
    cai nay co lay lai dc bh nua ko?

2. tình hình là các sét đồ 380 lên ngôi.hàng socket ngoài vũ khí ra thì các hàng còn lại sẽ tụt giá trầm trọng. :))

3. thôi tuỳ cơ ứng biến, phải theo chiều gió

4. QN + TD + TM cứ gọi là =))

5. 8. Giới hạn điểm Master tối đa tính theo lần reset. Max 800 điểm . Tuy nhiên để cộng đủ bảng Master bạn cần khoảng 1200 point Master, vì vậy bạn nên cộng đúng và đủ dùng.
    Ví dụ bạn rs 200 lần, vậy chỉ có thể cày max 200 level. Rs từ 800 trở lên là cày được Mã 800 lv , hixx phần này hơi khó cho ttd rùi e đi set 66 lần vậy đc có 66 skin , hiện tại skin ss4 e đc hơn 200 pác cho em hỏi lên ss8 skin kia của em có mất ko hay đc giữ nguyên?

6. fan cho e hỏi tí.jờ dang max 400skil.lên ss8 thì n thành 800skil chứ hay vẫn ở 400skil

7. Zen là từ các nv ý rớt từ túi zen nv nv ý ko có zen sẽ ko rớt ra gì

8. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

vãi cả 800 skill và skill giới hạn theo lần rs

9. 400 skill cày đã vất vả lắm rồi giờ lên 800 skill k biết cày đến bao giờ nữa

10. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

mong Fan cho nhiều map để cày skill ngon
    chứ như bây giờ DK với QB cày skill thì nản lắm

11. Kaka.thế thì thấy ai bem luon.vì lúc nào cũng trong tình trạng thiếu zen.kaka

12. mình hiểu thế này: bạn có thể pk bất kỳ ai, và nhặt được 1m ở trong túi người đó rơi ra, và pk đến khi nào lột sạch zen của người đó, pk đến chán thì thôi (xét trường hợp pk k về làng). Khi pk bạn sẽ thành sát thủ, phí rửa tội sẽ là 2m/1pk

13. thế thì ảo quá nhỉ? acc rs thấp đang max skill thì mất hết skill ah? cái này không đúng các thánh đừng phán láo

14. Nói chung là nếu F áp dụng như thế thì càng ngày sẽ càng ít người yêu Game hơn. Mình nghĩ đổi mới thì phải làm cho ae game thủ hào hứng hơn, chứ thấy cứ đổi mới cái là ae kêu ca. Không hợp lí với xu hướng đổi mới lắm. Và với kiểu gia tăng sức manh đò Fun thì mình nghĩ ko nên. vì thế sẽ mất giá và phủ nhận chính đồ gọila siêu soket của F đã tạo ra trước đây.

gjahao thích bài này.
  15. nhưng nếu 10 người mặc đồ full mới = giá trị đồ của 1 người mẵcj sk vì thế theo bạn cái nào sẽ đông hơn, với lại ở đây Fan có nói là đồ sk là phée đâu, tự ae cứ hioểu theo xuy nghĩ rồi kêu ca đấy chứ,đồ sk k5 vẫn là ngon nhất mà chỉ fix chút it thôi

oOKimBumOo thích bài này.
  16. chán khi có những thay dổi

17. Theo em, điều chỉnh này không hợp lý.
    1. Vì có người thích chơi x5, lấy game làm vui và không muốn đầu tư nhiều. Hơn nữa kiểu này chắc x5, thứ hạng Tân thủ xanh, Tân thủ đỏ chắc dẹp vì chẳng ai muốn 1 em TTD được tăng 250% ẽp rs 140 lần có 140skill cả.
    2. Có khi bác phải bổ sung luôn là Ko cho đổi point dư = skill.

18. bác Fan cho hỏi thế acc của tôi giờ là rs 100lan,max 400 skill thế nâng lên ss8 thì của tôi thành còn 100skill à? thế này không công bằng vì bao nhiêu công sức cày kéo của tôi giờ bị mất không như thế là không được

19. bjo giời hạn là 100 mag>>bạn giết 200 người là đủ số tiền rửa tội>>>>>201 mạng trở đi bạn có lãi =))

20. đợt này chắc pd lại lên giá tiếp. nâng giá cho cố vào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi