8 về game STT CC hơn SƠ CẤP nhiều k các bro

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi jamestung, 11/1/16.

?

jdfsodfi

Poll closed 21/1/16.
  1. ádwsdaasd

0 vote(s)
    0.0%
  2. âsdasdw

100.0%
Multiple votes are allowed.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hieuke105

hieuke105 Cư Dân

upppppp

2. Chả khác nhau là mấy. Quan trọng là đã lên hạng hay chưa lên hạng. Lên hạng thì mới thấy rõ sự khác biệt

3. saukute1

saukute1 Hiệp Sĩ

mình muốn mua 1 quyển stt cho đww nhưng k biết nên dùng sách gì.. ai biết chỉ dùm dw nên dùng sách gì vậy ??

4. dùng cái nào cũng đc vì sách nào cũng 2 cái cao hơn và 2 cái thấp hơn nên cứ chọn thủ thuộc tính cao mà đeo

khanhnam22saukute1 đã thích.
  5. chuân luôn

saukute1 thích bài này.
  6. saukute1

saukute1 Hiệp Sĩ

thấy bán nhiều loại quá .. chả biết cái nào tăng cái gì cả.. thường thì dùng cái nào thế bác ?

7. Các anh hùng hay dung dao đấu sĩ. Cao hơn thì k biết

8. Mình thấy lửa đẹp :)) bạn thủ xem thế nào , stt giờ rẻ mà

saukute1 thích bài này.
  9. bạn nên dùng sách thiên về thủ Dw sẽ có lợi ^^

saukute1 thích bài này.
  10. cức đọc các dòng cái dòng nào phòng thủ thuộc tính cao thì dùng và tấn công thuộc tính cao mà dùng ví dụ như: Dao đấu sĩ

11. Dw dùng nước

12. Dw nên dùng nước bạn ạk.....

13. Lên hạng là lên gì bạn , vậy 2 quyển sách này mình đeo vào đánh quái thì công và thủ có khác nhau nhiều k ? Giá này đã ổn chưa nhỉ

main 2016-01-14 11-50-50-40.jpg main 2016-01-14 11-50-51-48.jpg main 2016-01-14 11-50-51-48.jpg

14. Các khe phải khảm vào. Ví dụ khe phẫn nộ khảm x sẽ kích hoạt dòng ( sát thương /lever 17. Nó cũng có hạng ví dụ khe đó chưa lên hạng sẽ là hạng 1 . Lên hạng bằng cách nào bạn chịu khó tìm hiểu bên box muhn ý. Sv hà nội hưỡng dẫn cụ thể. 2 quyển của bạn chưa khảm thì ví như đồ shop. Khảm vào thì như đồ socket nói vậy cho bạn dễ hiểu. Socket có khuôn 12345 sách lên hạng có thể lên tới 7. Sv vq chắc chưa thể có bên HN có rồi

15. tienjio

tienjio Cư Dân

ACE cho hỏi cái. Thương Thủ Và DL Đeo STT Lửa Tăng Điểm Poin NTN Để Dame thuộc tính to lên nhỉ. Thank ACE rất nhìu

16. DL mình mua tạm quyển KAH xài tạm có sao k bác , sau này mua quyển xịn sau , chưa biết mùi STT nó ntn , xem về có ra gì không . 22b

Ù Té Quyền thích bài này.
  17. có dung là ổn rồi bác. đợi cc rẻ thì thử sau

18. nó chỉ hiện dame tím bên cạnh thôi mà bác. của em +7 max buff F đc tầm 2k4 cho dao đấu sỹ

19. tienjio

tienjio Cư Dân

mình thấy bảo có cách tăng poin cho dame đó to lên mà

20. Cứ có.là được rồi. stt khắc chế nhau mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi